TNT - Kim cương từ "Cát"

Các ae đầu tư dài hạn, bóc tách và khảo sát doanh nghiệp thì vào nhóm của em trên tường trang cá nhân.

Ngắn hạn vừa rồi TNT trụ khá tốt, cơ hội cho các ae cơ cấu sang đầu tư vào các doanh nghiệp BĐS tốt hơn. Dẫn dắt nhóm BĐS: DIG, DXG, PDR đang đi trước và Vờ-ni chịu áp lực từ chứng khoán thế giới biến động. Dự đoán là sang tuần TNT sẽ khó trụ được.

1 Likes

Giờ anh vào peny nữa đâu chờ chỉnh đi em

Về mặt đánh đấm thì penny đang không có tiền vào, đặc biệt những mã cô đặc như: TNT, HPX, CSC do Volume thị trường kém. Về đầu tư thì định giá hiện tại là rất tốt để mua dài hạn.
Các ae nào đầu tư dài hạn, bóc tách và khảo sát doanh nghiệp thì vào nhóm của em trên tường trang cá nhân.

1 Likes

Bác nói phải TA đánh thì kh tài nào được, mấy con này phải đánh FA mới ăn được

1 Likes

Cảm ơn thông tin của bác nhiều nhé

1 Likes

Đầu tư TNT thì bác cần cẩn thận tương đối nhiều vấn đề nhé, tài sản thì rất tốt. Nếu nó được duyệt nhập cát Cam xây cao tốc thì Ok.
Các ae nào đầu tư dài hạn, bóc tách và khảo sát doanh nghiệp thì vào nhóm của em trên tường trang cá nhân.

1 Likes

• Mỗi lần FED hạ lãi suất thì Vờ-ni đều giảm, phản ứng tiêu cực và có độ trễ trước khi tăng.
• Lịch sử khi FED hạ lãi suất thì các cổ phiếu Penny tăng rất mạnh. Nhưng vừa rồi bắt đội lái CMS, trước đấy là FIR và làm khá căng thao túng chứng khoán nên các đội lái sẽ không đánh lên ngay. Các ae hãy tập trung gom thật nhiều cổ có thị giá thấp ( lưu ý cần phải dưới giá trị nhiều lần, đầu tư tốt chứ không bừa được ).

1 Likes

sao rồi, tìm ra kim cương chưa