Toàn bộ anh em chú ý - Khối ngoại rút tiền VNI 30 6 tháng qua để sang cầm cờ khởi nghĩa Bất động sản

Giờ là Fomo lẫn Fogo (fear of getting out / going out) :smiley:

Chờ đi bạn ây, làm gì mà xoắn thế, mới có vài cây sàn thôi mà. Khởi nghĩa là cả 1 quá trình chứ ko phải ngày mốt ngày 2 được. Các mã BĐS khác có tín hiệu là tốt cho cả dòng BĐS rồi. Cố đợi nốt phiên hôm nay!

1 Likes

Sàn hoài thấy lú luôn rồi à bro? kkk

tôi thiết nghĩ chúng ta lên làm hòa . người chiến thắng là người biết thực lực mình tới đâu lúc nào cần tiến lúc nào cần núp , chư ko phải cứ hô hào xung phong rồi chửi bới tùm lum . phàm những người hô xung phong sẽ chết đầu tiên . chúng ta lui lại 1 bước nhường 1 phần trận địa cho chúng , khi nào thời cơ tới . binh sĩ khỏe mạnh thì hãy cướp lại sau . giờ toàn thương binh mất sức từ 10-50% sức khỏe rồi các cụ ạ

2 Likes

Đợi lệnh để khởi nghĩa

Nghỉ ăn tết thôi

Cứ xem các A tây quăng tiền ra đốt nhà BDS trc, tự khắc đốm lửa sẽ loang!

2 Likes

Chuẩn bị bẻ răng cá mập

Bọn em đã chuẩn bị súng ống đạn dược chờ quân tiếp viện tới và cùng xông lên chiếm thành !

Múc cg ? mất thanh khoản mấy phiên rồi .

Khô máu anh ơi.

Đáy đâu đó quanh đây. Kkkk

Lại bơm giấy ra cho ngập thanh khoản.
Năm 2021 HPG lãi trên 30.000 tỷ thì thế nào cũng chia 2:1 bằng cổ phiếu, cứ gọi là ngập cmn ngụa luôn :laughing:

Trên thị trường ck những người cãi A7 toàn đi ôm BANK, THÉP, THAN, DẦU, SX LỞM pe=15-20…Toàn nhóm sắm nhiều vũ khí máy móc nhà xưởng, đốt tiền như rác, giá sản phảm bị chặn trên, biên lợi nhuận mỏng tang,sơ sẩy phát phá sản, nếu không phá sản thì pe =15-20 năm sau thu hồi vốn mất giá hơn 50 lần do cung tiền. CÒN CÁI NỊT…

Hôm nay hy vọng khớp đủ 20tr cho bay hết hàng muốn bán đi

1 Likes

Ổn rồi em!

2 Likes

Mới khớp có 34tr cổ thôi.
Vẫn còn nhiều lắm.

nay gom dc 12k CP CII, cảm giác thật phê. Em chưa rơi cổ nào :smiley: