Toàn bộ anh em chú ý - Khối ngoại rút tiền VNI 30 6 tháng qua để sang cầm cờ khởi nghĩa Bất động sản

SÚNG băt đâu nô ơ 1 sô cư điêm

1 Likes

Chắc máy cổ bđs kia được giải cứu thì mấy cổ bđs còn lại cũng tăng ngay thôi mà.

1 Likes

chỉ mong thoát sàn, tạo đáy và tích lũy là ok rồi bác

chiều nay hệ A7 có khởi nghĩa ko đại ca

A7, NĐT cá nhân đi khai hoang, tiên phong lâu CMNR, giờ đợi triều đình + khối ngoại vào ủn thôi! :star_struck:

9 Likes

Hi vọng chiều nay CEO- DIG sẽ được khởi nghĩa theo, chứ đội F0 chịu nhiệt không nổi mà quay đầu là nguy hiểm lắm các bác ạ. Thà là cả dòng BĐS đều chìm hết thì không nói, chứ chỉ CEO-DIG … sàn thì nguy cơ cao là đội F0 sẽ quay đầu, tình trạng sẽ giống với IDJ và API của họ nhà Apec cách đây 2 tháng. quan ngại quá

1 Likes

thế nó chả bán 1 đống CII CEO lại quên à bác chủ :joy:

1 Likes

Giờ này mà đi đặt sàn bán cổ phiếu đất là dại quá. Trúng kế tiện tay dất dê của chim lợn bẩn thỉu. Một kế hoạch chặt tay nhà đầu tư để cướp có phiếu

Em thấy rất nhiều người muốn bắt đáy CEO-DIG những chưa thấy tín hiệu mua lớn của tay to, nên họ sẽ chờ đợi mà không vào hoặc vào các cổ khác, Bác Bình cho cao kiến ạ

Mua bán là bình thường, Nó có trọng trách của nó, giữ lửa và thổi lửa! A E ta ăn theo!

3 Likes

Nhận xét khách quan nhất về hiện tượng A7 mà ai đọc cũng phải TÂM PHỤC KHẨU PHỤC

Tây nó mút cổ bds ko phải của A7, hệ A7 thì A7 phải tự phát động chiến tranh thôi

1 Likes

Kkkk

17 Likes

NÔ súng dc chưa Anh Bay, thây tây nô súng thành công ơ 1 sô mã BDS rôi

1 Likes
  1. Cánh quân tiên phong: NĐT cá nhân - DIG - CEO - CII - QCG - LDG - FCN - SCR sau khi đánh mở đường chiến thắng vang dội, đang nghỉ ngơi thì bị Quân địch vây hãm, đánh bầm dập tím tái, chịu đòn chờ quân chi Viện.
  2. Cánh quân chi viện: Khối ngoại - KBC - DXG - NLG - KDH - PDR - ITA Sau 1 tuần bị delay chuyến bay vì Covid thì hôm nay chở máy bay vũ khí Biden nhảy dù cứu trợ.
  3. Đội quân Thiên triều: Triều đình đang mở kho vũ khí 17 tỷ biden tiếp tục chi viện để tổng tấn công.
    AE chưa nhập ngũ, chuẩn bị đạn dược, nhảy vào hôi của!!! :muscle: :muscle: :muscle: :muscle:
21 Likes

Kkkk

7 Likes

Bđs lên nhưng ceo vs dig của e vẫn lau sàn là sao :sweat:

dòng tiền đều đều 3x k tỷ /phiên, thì nó vẫn lởn vởn để vào đâu đó, chứ chưa rút đi đâu cả

1 Likes

Ai giờ cũng chờ 1 cơn sóng để ốp vào bds thôi. Người bình thường cũng nhận ra ạ, chỉ là giờ ai là người cầm đầu khởi nghĩa là lại đâu vào đó thôi ạ. Em nghĩ chỉ 1 vài phiên nữa hiệu ứng sẽ quay lại xanh và tím hết ạ. Mong các bác đừng thoát hàng, sẽ mất đi vàng trong tay đó ạ.

2 Likes

Cũng có thể các cp của A7 đã ko còn kỳ vọng nữa nên rơi tự do. NĐT mất niềm tin đã giẫm đạp thoát hàng. Giờ chờ thời gian trả lời :smiley: