Tôi đã mất toàn bộ tiền tích cóp thời sinh viên như thế nào?

ai đổ tại và vô ơn?
ai đụng chạm đến ông A thất của m? ai đụng chạm đến con CEO của m
Hãy là một con người có cái đầu đọc hiểu không có vấn đề
bú DIG ít thôi, đọc hiểu có vấn đề rồi đấy
Mấy ông vào đây chửi đều nhột thay cho cái ông suốt ngày hô CEO L14 đấy à? ta đã đụng chạm hay nhắc gì đến ông ấy mà các ông vào đây khóc thuê cho ông ấy đấy? trách nhiệm là một mình ta gánh chịu, ta có vác ông ấy vào kêu than đâu?

Lùa quân vào dập tắt mọi âm mưu thù địch thôi, toàn đội quân khoe bưởi của e Ngọc :face_vomiting:

1 Likes

Người ta nói động gì đến em đâu mà sao mồm mép em ác độc thế hở Ngọc? Bưởi đẹp tâm hồn xấu.

Cái gì mà chả phải mất học phí. Nghĩ tích cực thì cú ngã này nó giúp bạn biết cách kiếm tiền bền vững hơn.

1 Likes

Lần trước an ủi ngay con chim lợn trá hình. Nó vào quấy rối lịch sử còn đó trên diễn đàn
Văn phong y hệt lần trước, đừng dễ tin người quá

Hô DIG 2tr5/cổ thì lại chẳng tin người vội? Một anh hùng nào đó mà diệt trừ đi những con bìm bịp đầu cơ như này để tránh hậu họa về sau thì chắc cả xã hội này thật biết ơn anh hùng đấy, lập tượng luôn chứ không đùa được -))
Các con nhang của A Thất thật ghê gớm :grinning:
ở trên tôi đã trả lời là trách nhiệm hoàn toàn thuộc về tôi, tôi chỉ chia sẻ câu chuyện của chính tôi. thế mà chúng nó vẫn lao vào cắn xé cho được, đứa thì bảo tôi bịa chuyện, đứa thì bảo tôi ăn vạ đổ tội A7, vào wall thì thấy nguyên bầy con nhang chân chính

Ngu thì chết thôi, đã vậy còn tham full margin. Học chưa tới đâu mà thích giàu nhanh, đáng đời kkk

Hết tiền đóng học phí thì về quê chăn trâu, vì tâm lý ăn nhanh lỗ không chịu được thì trước sau gì chả bay hết tiền.

đáng đời à? để ta xem cái thứ con nhang bìm bịp như mi sống thọ được bao lâu, ta phải chống mắt xem bao giờ DIG được 1tr/1 cổ? :wave:
image

1 Likes

Giống cái bạn đăng trước. Đăng xong rồi chửi bới, một diễn biến lập lại nhiều lần thôi

Cái tham ở đây là full margin, muốn nhanh nhanh dỡ nhà thằng khác về xây wc nhà mình! Cổ có giảm sẽ có tăng, có tăng ắt sẽ giảm!

A7 dậy bạn đầu tư cp k dậy bạn full mg. Bạn tự làm tự chịu. Bài học này giá vẫn rất rẻ k vượt qua dc thì quên đầu tư đi em ah!

Haha bố đé* tham như m, cổ có lên có xuống full margin trc sau gì chả chết…kkk, cứ ung dung mua tiền thịt để 10 năm còn đc

Trên sàn chắc trừ quỹ ra và một vài cá nhân đặc biệt mới ôm được cổ phiếu đến chục năm, chứ ôm được một thời gian dài xong các cổ khác nó tăng mà cổ mình không tăng các bác chịu sao nổi, mất đi chi phí cơ hội và tra tấn tinh thần

1 Likes

bạn này bị thần kinh à? tự vào cà khịa xong bị chửi rồi lại bảo người ta đăng xong rồi chửi bới?
Bạn sống như một con người thì ai chửi bạn?

2 Likes

:slight_smile:

thêm cái thằng này nữa, cố chờ 10 năm hòa vốn như SJS 2008 nhé :wave: cứ ung dung mà mua tiền thịt nhé, mua rồi chờ DIG 1tr/1 cổ nhé :))

Đốt cháy giai đoạn. Chưa học lớp 1 chứng khoán đã sài đến kiến thức đại học chứng khoán thì nó như vậy. Dẫu sao em còn trẻ còn cơ hội làm lại

1 Likes

Mất tiền có gì to tát đâu em
Học được gì thôi
Mới vào chứng mà ăn to ngược lại di hoạ khôn lường
Mà nghe giong văn bi quan, định bán đáy vào thời điểm này thì coi như e tiếp tục sai lầm đó.
Còn nếu đqx bán trước và đang cầm tiền thì giờ là thời điêm tuyệt vời để múc, ko lo đi cày thêm mà kiếm tiền múc đi, than thở gì kkkkk

3 Likes

hóa ra ai cũng bị b lừa à. hahahaaaa.