Tôi sống hơn 70 năm ko thấy ai tử tế hơn A7, vì biết trước ý Trời, vĩ mô nên ko bán lên đầu các ae mà chấp nhận tk giảm

Tất cả mọi nhận định của A7 đều sẽ đúng, lỗi của A7 là đi trc thiên hạ quá xa, nói nhiều thứ đến các cố vấn kinh tế CP nửa năm đến cả năm sau mới nói…kkk
Ai đã từng chứng kiến cái thời bơm kích, 10k cổ đất đổi 20 căn liền kề HN 87m2 xây thô 3 tầng hoặc 30 con Mercedes E240 … thì họ sẽ méo bao giờ bán rẻ siêu cổ đất giá ko bằng mớ rau. Họ cũng sẽ chẳng bao giờ hô bong bóng bds. Mà lặng lẽ múc ôm. Từ bà bán rau ngoài chợ đến ông xe ôm, hàng triệu chiên za mõm đồng thanh hô bong bóng thì làm éo có bóng mà vẫn chỉ vùng đáy mà thôi.
Ai ko tin điều A7 nói thì google thử cụm từ bong bóng bds những năm 2005-2009 xem khi đó ai hô bóng ko?? Mà chỉ thấy tặng nữa tăng mãi. Giàu nữa giàu mãi. Khi VNM giá 220 A7 hô bóng còn bị cả triệu thằng chửi. Nước Nhật đã từng bong bóng BDS vốn hóa ước tính 18,000 tỷ USD giá trị thị trường bds, 1 tòa cung điện Tokyo đắt bằng 1 bang nước Mĩ. 18.000 tỷ USD thập kỉ 90 thì nó bằng 180.000 tỷ USD bây giờ, thậm chí còn hơn nhiều, bởi USD từ 1990 đến nay mất giá ko đếm đc lần.
Trong khi giá cổ bds hiện nay nhiều cổ chỉ phản ánh giá đất của 20-30 năm trước mà thôi. Loại đất khủng như DIG 10k cổ éo mua nổi cái lốp oto. Năm xưa VN đã có cổ 10k mua đc 30con Mercedes E240 đấy. Thời đó giá đất chỉ 7-10tr 1 m2, còn bây giờ đất toàn 100-300 tr. Ai hiểu sẽ thấy đang định giá rẻ như cho.
Trận rồi cũng khó khăn, nhiều bọn cay cú mong A7 chết lắm, nhưng anh méo chết dễ đâu, vì anh hiểu nền kinh tế như lòng bàn tay, đọc trước vĩ mô hàng năm… bọn chống anh thì lại dễ tạch lắm.kkk

243 Likes

A7 ơi chiến đấu hăng say quá em bái phục! Hy sinh vì anh em hơi nhiều ak!

35 Likes

Cám ơn A7 nhiều lắm​:grinning::grinning:

2 Likes

Chúc A7 nhìu sức khỏe.

5 Likes

nói thật trận vừa rồi ae tan xương nát thịt nhiều nhưng ko phải vì a7 mà là do anh em ham giàu nhanh quá , dùng đòn bẩy margin cao nên cháy nhiều. còn ae nào chinh chiến lâu ko dùng đòn bẩy tích sản thì sau này đều giàu to. ae nhớ nhé - có 3 thứ làm hư đàn ông: 1 là đàn bà, 2 là rượu 3 là margin :smiley:

15 Likes

Mai lại đua lệnh Anh A7

1 Likes

Quá tuyệt vời thầy ơi

2 Likes

Chúc bác luôn mạnh khỏe nhé !!

1 Likes

Giải nắng dầm mưa cùng Anh từ tháng 10/2021 đến nay. Bao thị phi anh gánh hết, cảm ơn Anh

13 Likes

Mai đóng ce tiếp nhé.

3 Likes

Cảm ơn Thầy

1 Likes

A7 hôm nay nhiều tâm sự quá, mong 1 ngày được gặp chú trên Việt Trì khi triển khai dự án Nam Minh Phương.

A7 vẫn thẳng lưng ngẩng mặt hiên ngang :ok_hand: ko bao giờ biết ngại với bọn cơ hội

5 Likes

Kiểu bị dồn nén lâu ngày như cp dig vậy. Lúc bung sẽ bung lụa, banh nóc

@KeHuyDietThiTruong Mày sang đây mà xem, đại ca A7 hô được bao nhiêu người cảm ơn, còn mày hô thì toàn ăn chửi. Tao thấy m nhục quá!!!

5 Likes

Nằm im đợi sướng thôi

Vẫn luôn vững tin 1 lòng theo thầy.

1 Likes

Hiểu dc và làm theo A7 thì cổ có giảm cũng ko thấy áp lực. Cảm ơn thầy rất nhiều ạ

Kẻ thông minh luôn chuyển đổi tiền thành thứ dễ gia tăng giá trị nhiều lần , cứ cổ đất CEO , DIG , L14 ôm chặt

Cản ơn A7 luôn chiến đấu vì anh em, nhưng nhiều người ko hiểu lại đảo ngũ.