Tôi vẫn tin tưởng thầy A7

sao bác biết, bác ở trong gầm giường người ta à, bác có khẳng định chắc chắn đk ko, có bằng chứng xác thực gì ko hay chỉ nói mồm, nói thế thì dễ lắm ai cũng nói đk hết

sợ quá

Để tao kể cho mày nghe nhé, ngày xưa L14 cũng sập từ 8x về 3x. Chúng nó cũng bảo A7 úp bô rồi, thế tao hỏi A7 úp bô thì A7 cũng mất ăn hay được ăn ? Toàn tư duy mấy con gà ngắn hạn

3 Likes

HL bán xong, tương lai muốn mua lại DIg cũng phải đua giá vài trăm thôi.

Toàn mấy lính A7 tung hô với nhau

2 Likes

thế thì bạn vào pics người ta làm gì :slight_smile: ý đồ là gì

Vậy bác đi ra đi. không ôm mã thầy vào đây làm gì

Nhìn lại đường đi của 1 cp xem, có cp nào lên thẳng tắp đâu. Lúc lên thì kêu lùa gà, lúc chỉnh kêu úp bô. Tầm đến đâu tiền đến đó, vào tt này với tư tưởng chộp giật thì cũng chỉ là gà cho ngta lùa, là nguồn thanh khoản cho thị trường mà thôi.

3 Likes

nguyên một thế hệ bị công ty chứng khoán tẩy não. Tham gia để lướt lác vài đồng rồi đóng phí cho công ty chứng khoán… mua mã cp như chơi tải xỉu rồi cứ tự nhận là đầu tư

1 Likes

Vào đây khuyên ngta nghe theo mày trong khi trong đầu mày đéo có tí kiến thức nào ? Biết tại sao DIG CEO tăng mà VHM mãi éo tăng đc ko ? Bơm thổi gì bơm khoẻ thế tăng hết năm này năm khác

1 Likes

Thấy lắm người kêu đầu tư mà toàn tự dồn m vào thế k đc thua, toàn full margin. Đã cầm cắm sổ đỏ rồi, vay mượn rồi vào ckhoan lại margin lượt nữa. Thị trường xấu cái là đi viện, thua lỗ quay ra chửi bới. Tất cả là do mình thôi, tham lam. Đầu tư an nhàn mà làm, ngủ ngon ăn ngon. Tầm nhìn gì mà cứ thay đổi xoành xoạch theo phiên xanh đỏ, khi để ý ngắn hạn quá mức bạn sẽ k thể nhìn đc xa.

Bác nên tin tưởng vào tầm nhìn của thầy A7, vào phương pháp đầu tư, vào cách chọn doanh nghiệp, cách chọn công ty. Xong đó tìm hiểu những cổ phiếu A7 đang đầu tư rồi tự đưa ra đánh giá cho chính mình, chọn vùng mua tốt và nắm giữ. Tôi tin bác đang làm như vậy.
Còn tin tưởng về con người nữa thì tuyệt nhưng nên tách biệt 2 phạm trù khác nhau để tránh trường hợp xấu lại…đúng ko bác.

1 Likes

chiêu trò của công ty chứng khoán họ kiến tiền bác à.

mình tin tưởng về kiến thức của thầy a7 bác. mình dựa vào kiến thức bản thân mình để kiểm chứng và suy luận rồi bác

thêm nữa bác cũng nên tìm hiểu thêm về bác Thiện Tuấn chủ tịch nhé, ông chủ công ty là người đóng vai trò cực kỳ quan trọng đấy

vâng, CEO DIG giờ rẻ quá, kiếm lúa múc thêm bác

mình thấy dig quan hệ tốt với chính phủ. Đầu tư bds thì quan hệ ngoại giao tốt là tương lai sáng lạng

hôm qua treo lệnh ceo 51 bắt trúng đáy luôn bác :)) thần rùa hiển linh

Câu này hô từ tháng 1 tới tháng 4 gần nữa năm . :relieved::relieved: :relieved::relieved:

" Niềm tjn " là thứ xa xỉ nhất nơi TTCK … đừng tuỳ tiện sử dụng nó!

• Andjku
2 Likes