Tôi vẫn tin tưởng thầy A7

Hoàng đế Na-pô-lê-ông của nước Pháp đã có một câu nói khá nổi tiếng, trở thành một châm ngôn trong cuộc sống của mỗi chúng ta:
"“Mất tiền là chẳng mất gì cả,
mất danh dự là mất nửa cuộc đời,
mất niềm tin và nghị lực là mất cả cuộc đời”.

Con người chúng ta trong cuộc sống nếu mất niềm tin và nghị lực thì chúng ta sẽ sống một cách thụ động, không đủ sức vượt qua những trở lực, khó khăn trong cuộc sống, không đủ sức vượt lên chính mình, nghĩa là chúng ta tự đánh mất chính cuộc đời mình, chúng ta chẳng làm nên được trò trống gì cho mình và cho xã hội và cuộc đời chẳng thương tiếc gì ta, chúng ta sẽ bị cuộc đời đào thải.
Đúng là “mất niềm tin và nghị lực là mất cả cuộc đời".

“NGÀY MÌNH HIỂU VỀ THIÊN THỜI MŨ BA QUÁ TUYỆT VỜI CỦA THẦY, MÌNH ĐÃ ALL IN CỔ PHIẾU THẦY, CHỪ DÙ TÀI KHOẢN CÓ RA SAO ĐI NỮA, MÌNH VẪN TIN BẢN THÂN ĐÃ LÀM ĐÚNG”
ANH EM RA TRẬN MỚI BỊ VẢ VÀI CÁI VÀO MẶT ĐÃ MẤT NIỀM TIN RỒI THÌ THẮNG SAO NỔI

26 Likes

Chỉnh tý lại x3 , x5 . Sợ gì. Đã chơi xiêu cổ phải vậy

3 Likes

đi đâu cũng thấy người ta than khóc kêu gào chập chán bác. x3x5 là ít

2 Likes

đầu tư chứng khoán đéo tin bố con tằng nào, toàn bọn lùa gà

Mỗi cao thủ có một cách chơi. Bác học họ rồi kiểm chứng họ. Mình kiểm chứng rất nhiều người rồi và thấy a7 là đỉnh nhất. Mình tin mình đúng

4 Likes

đúng thì bạn nhìn tk của bạn hiện lời hay lỗ :smiley:

bạn có thể trả lời cho bạn ấy 2-3-4-5 năm năm sau bạn ấy lời hay lỗ ko?

1 Likes

tk thì nó biến động, có lúc tk mình x2 có khi về N, Cũng tùy, bác hiểu tầm nhìn của thầy sớm thì mua giá 2x 3x thì sao lỗ, cứ thấy tăng nóng x3x4 nhảy vào thì xác định bị chỉnh

1 Likes

Tôi thì ko tin ai hết nhưng tôi tin vào luận cứ, luận chứng và có niềm tin vào những logic mà A7 đưa ra. Ai cũng có thể phản biện nhưng phải có cơ sở rõ ràng. Còn ko thì đéo nung lạp đc tôi đâu :))

1 Likes

Mình cũng dựa vào kinh nghiện sống của mình, kiểm chứng, suy luận, mọi thứ thầy a7 dạy và mình thấy thầy nói đúng về thiên thời. Nghe giọng văn của bác chắc cũng thấy thiên thời của bds

2 Likes

trả lời đi bác, tui hỏi bác đấy, 3-5 năm nữa bác ấy lời hay lỗ? Ai vặt lông ai thì chưa biết đâu!

bác có gan thì để 3 đến 5 nữa thì biết lời hay lỗ

Mất tiền theo 1 cách sảng khoái vì biết sẽ ăn được x3 x5 thì tội gì ko ngồi im và chờ đợi. Lỗ tạm thời 20-30% là 1 điều gì đó quá bt

4 Likes

lông mình chưa bị vặt. mà mình thấy nhiều người đi theo chuyên gia, broker khác thì bị vặt đầy,

2 Likes

tất nhiên r, bác cũng ko khẳng định đk mà lại nói là toàn gà non để bị thịt thì e rằng hơi tự tin nhỉ

1 Likes

Bác là chiến binh rồi đó

1 Likes

Qua 12 cây sàn còn chưa nhằm nhò gì. Xuống 5
6x ko bán lên 1xx ko bán chả nhẽ bán giá này có mà điên.
Mình vẫn duy trì theo tư duy A7, ko nhảy nhót nhiều bị hỏng tư duy

8 Likes

tung hô từ giá 2x 3x rồi bác ơi. nhưng lúc đó mình chưa để ý lắm

ra trận bác là chiến binh. Chúc bác thành công

Gọi ai là nó ? Ngta đáng tuổi chả tuổi chú mày. Thoát cc mày có bằng chứng ko ? Nếu ko có tao lại gọi công an gô cổ mày lại tung tin thất thiệt

2 Likes