Tôi vẫn tin tưởng thầy A7

Ngòai ra em cũng tin vào quy luật tiền hàng :)) tiền nhiều hơn hàng thì hàng tăng giá mà đất là loại tài sản thì ko bị khấu hao như máy móc xe cộ, dây chuyền sản xuất. Thế nên con hàng đất là ngon nhất. Thế thôi bác

đúng rồi bác.VN đâu có nghề gì nhanh giàu bằng cạp đất

A7 chỉ có duy nhất 1 người … chiên za cả trăm thằng… chim lợn cả vạn con . Bọn nó theo năm tháng nó chết đi sinh ra vòng đời rất ngắn … A7 vẫn ở đó máu chiến!thách thức tất cả chiên za …Thà tin A7 1 trận rồi chết. Còn hơn. Để chiên za nó rủ rê đánh t+. Hút máu đến chết !!

4 Likes

Tin Chụy 7 thì Múc - húc - xúc đi các em

Người ta hỏi tk hiện nay thì hiểu là người ta thuộc “trường phái” T+. Hệ tư duy khác thì bác ko cần giải thích làm gì.

2 Likes

Các chuyên gia có x tk nghìn lần ko? => ko
Các chuyên gia có xuống doanh nghiệp tìm hiểu dự án, tiếp xúc với blđ ko? => ko
Các chuyên gia có nhiều kn hơn a7 ko? => ko
Các chuyên gia đc uy tín từ các ae đệ tử đã x tk trăm nghìn lần k? => ko
Thế nếu ai cũng theo pp của a7 mua và nắm giữ doanh nghiệp dài hạn thì ai thiệt? => các chiên da, broker … Mất tiền phí từ khách hàng
=]]]]
Thế giờ tin ai!

8 Likes

khi gia cp xuong ko ban ma nam giu dai han thi nha dau tu nho le chang sao ca, hoang loan ban het, nhay ra nhay vao la chet som

1 Likes

Đọc báo cáo TC của L14 sẽ biết…lãi từ đánh CK gấp nhiều lần giá DIG tăng…tiền lãi từ trên trời rơi xuống? chứng tỏ là L14 đã thoát hàng giữa chừng…nếu ko có người giữ giá nó xuống nhanh…giảm nhanh nó ko có lãi nhiều…sau khi giảm tối đa giá đấy nó sẽ mua lại…tại sao GIGer con chủ tịch và là PCT nó ko mua giá 60 mà vẫn chê đắt???L14 sau khi LFI nó ra thủ tục hành chính xong thì L14 hết vị,L14 lãi từ hoạt động kinh doanh chính như các cty bình thường…nên người nhà HĐQT bán hàng trăm nghìn cổ và giá giảm ko phanh từ gần 400k cổ về 250k như mấy hôm nay

1 Likes

??? không biết bạn không hiểu hay cố tình không hiểu !. Tuy duy đầu tư chứng khoán của A7 rất phù hợp với bối cảnh kinh tế xã hội Việt Nam hiện tại. nếu bạn thua tha 20 -30 % mà bạn …! rồi cứ xanh xanh - đỏ đỏ. Thì có nghĩa bạn trải nghiệm chưa đủ. hoặc bối cảnh của bạn tôi chưa hiểu ! có nghĩa là tôi chưa đúng. thân ái !

chon diem mua cung ko biet the nao la tot . minh thay DIG duoi 100k la re, minh vao hang, gio gia xuong ko co tien TB gia, hoi buon, nhung cho doi thoi, cung thay run run trong nguoi, nhung doc may comen ban thay co dong vien ae. thanks

1 Likes

Vậy mà các chuyên gia tự nhận là đầu tư. Nguyên một thế hệ bị công ty chứng khoán dùng đủ chiêu trò media tẩy não ndt. Cứ làm giàu cho c.ty chứng khoán

1 Likes

Ngày trc A7 từng kể lúc phát hiện ra HDG lúc đó vốn hóa chỉ có 16 tỷ đang ở upcom và có phím cho 1 nhóm nhỏ đầu tư.
Sau khi nhóm nhỏ đó xún tiền thì HDG GIẢM 50% và các thành viên bắt đầu chửi a7, tạo group 4rrum bêu xấu A7
… Và 1 năm sau HDG nhảy 16 lần và giờ đây vốn hóa đâu đó 15k tỷ

Hiện tại cũng rất nhiều nđt chim lợn không chịu đc lực giảm của ceo dig cũng đã lật mặt, chửi rủa a7 kêu a7 là lùa gà úp bô …
Thiết nghĩ lịch sử sắp đc lặp lại rồi
Ae cầm hàng xóa app đi chơi ,đi làm mặc kệ sự đời đi đừng quan tâm những diễn biến ngắn hạn. Những thứ có giá trị sẽ mãi mãi có giá trị, giấy sẽ lộ ra là giấy, kim cương sẽ mãi sáng ngời thôi

5 Likes

Chết dở… Báo cáo khuyến nghị giá hiện tại 36 mua mục tiêu 38 :rofl:

Chúc mừng bác đã có được tấm vé giàu sang phú quý!
Tầm đến đâu - giàu đến đó!

2 Likes

Cũng chưa có thông tin kiểm chứng bác à. Nếu l14 bán tháo hoặc a7 up bo ae. Thì tụi nhà báo, tụi mg có thông tin khách hàng sẽ nhảy làm rùm ben liền… Nếu l14 bán tháo hoặc a7 up bô thì uy tín thầy xây dựng chục năm coi như bỏ

1 Likes

Mình đủ tự tin để xem bảng điện. Tâm k lung lây. Đã ra trận thì phải tự tin theo dõi trận

4 Likes

Chúc bạn mọi điều tốt lành

2 Likes

Lũ media chết tiệt

2 Likes

DIG sẽ có thêm nhiều chiến binh mới thay thế Him Lam. Chúng ta đồng lòng đi cùng DIG, cùng vượt qua thời kỳ lạm phát khủng khiếp này. Tôi đang chứng kiến lãi ngân hàng 6-7%, lãi trái phiếu 8-9% ko ăn thua gì với lạm phát cả. Đơn giản 1 gói mỳ tôm Hảo Hảo cũng tăng giá 10% rồi. Tôi phải hành động bằng cách rút hết tiền tiết kiệm về để ĐẦU TƯ vào DIG bởi thấy DIG quá tiềm năng, cũng phải cảm ơn những người có tư duy sâu sắc và từng trải như bác A7 đã chia sẻ hiểu biết của mình cho những người còn thiếu kinh nghiệm sống và ít từng trải như tôi.

1 Likes

Lạm phát rõ như ban ngày luôn bán. Bao bột thức ăn chăn nuôi từ 290k lên 340k… kéo théo giá thịt cũng lên. Mọi thứ đều lên, gửi ngân hàng 5-7% k ăn thua.

2 Likes