Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân đội - Sự trỗi dậy của một siêu sao bán lẻ

Bác k cần cmt gì nữa, để mod phân xử nha.
Người ta chơi chứng rất nhiều năm rồi, k cần bác phải giải thích.
Tôi tin mod sẽ đem lại công bằng cho tôi.

Bạn ngu lắm.

Trên cái TT này chả biết ai đúng ai sai. Thái độ học hỏi sau từng giao dịch mới nên người.

Sai rồi thì nhận đi

Thôi tôi sợ nhóm các bạn rồi, 4/6 đăng bài hô hào phân tích rồi hôm sau 6/6 chốt sạch, giờ thì hùa nhau vào chửi tôi. Chứng cứ rành rành ai đọc cũng thấy thôi. Mig nó chạy rồi, mong các bạn im dùm. Các bạn im là giúp cho những người cầm lâu cầm dài hạn. Các bạn đánh ngắn thì đừng có hô hào gì nhé. Mong lắm luôn ấy. Cảm ơn nhiều.

chẳng có nhóm nào ở đây cả. Bác đừng có bịa đặt lung tung.
Tôi là môi giới, quản lý quỹ, vốn đã có một số anh chị biết từ trước, khi chuyển sang diễn đàn này thì vào chào hỏi. Bác cứ đọc lại bên trên xem quen nhau từ lúc nào.
Càng nói dài thì càng dại đấy cừu non ah…

Bác thiểu năng nó vừa thôi.
Tôi đã viết rất rõ bên trên là đây là nhịp chỉnh cùng thị trường, và chưa phải đỉnh. Dư địa tăng có 7% không bao giờ tôi lập pic nha.
Còn việc mua bán thế nào cho tối ưu, tôi đã dẫn hẳn một cái link về ptkt. Tới 129x là bán vì hết sóng 3 và mua lại ở 1260-1264.
Những cái cơ bản như vậy bác k hiểu thì bác luận bản chất gì ở đây?

Ah cũng may là tôi và bác kia vừa quen nhau ở pic này, chứng cứ còn lưu lại.
Chứ k chắc bác còn xuyên tạc nữa.

Canh hộ anh với nhé.

1 Likes

Hôm nay mà trần tiếp là đẹp anh ha.

Thị trường nét căng kkk.

Điều chỉnh bình thường nhé.

1 Likes

Oki em

1 Likes

Cái gì của Ceasar thì phải trả lại cho Ceasar.

Phiên nay tăng nhớ :joy:

Hôm nay siêu sao chán quá đi.

Nay siêu sao kéo thị trường lên với nào

Tôi nói rồi, bác yếu kém như vậy thì biết thân biết phận, im lặng đi cho cp nó lên tự nhiên. Hô hào cho lắm vào 2 nhịp ăn 2 cây sàn :relieved:

Băng nhóm lùa gà của các bác người ta chửi cho chứ ở đấy mà cảm ơn :face_with_raised_eyebrow:

Bác ra chỗ khác đi, loanh quanh ở đây làm gì.
Vận động là của thị trường. Bác nghĩ tôi lập pic thì nó lên nó xuông được à. Vớ va vớ vẩn.

Thế cho hỏi nay PET sàn có phải do bác Chunj lập pic yếu kém nên nó sàn không?
Vận động của cổ phiếu, của thị trường chẳng liên quan gì tới việc lập pic cả.