Tổng hợp thông tin NTL

Em xin thề với Bác là MBS tính sai nghiêm trọng. Hiện tại giá đất Hạ Long đã x2 so với năm ngoài. Đất những nơi xa trung tâm đã có giá 40 tr/m2. Ai ở Hạ Long đều biết đất của Lideco ở Bãi Muối là đất trung tâm, người dân có nhu cầu ở thật sự và đang chờ mở bán từng ngày. Giá hiện tại tối thiểu 40 tr/m2. Doanh thu 1300 - 1400 tỷ là tính theo giá đất 2019, 20tr/m. Nếu như sang năm giá lên 60tr, 80tr thì quả thực không đếm hết tiền.

Dự án Núi Hạm tỉnh Quảng Ninh hủy quy hoạch chi tiết xây dựng từ tháng 12/2020 rồi bác. NTL lấy đâu ra dự án Núi Hạm nữa

Thông tin này ở đâu thế bác? E xem trong BCTC vẫn đang có khoản tiền 5 6x tỷ đặt cọc núi hạm mà

bctc năm 2020 khoản chi trước cho núi hạm ko còn nữa rồi

Mình có đọc được quyết định số 4465/QĐ-UBND của tỉnh bạn nhé. Hủy bỏ quy hoạch chi tiết xây dựng tỉ lệ 1/500 khu đô thị mới khu vực Núi Hạm

Bạn có thể chia sẻ quyết định ko mình tìm nhưng ko thấy có thông tin này

Bác cho em ■■■■ em gửi file cho

bác gửi hộ em vào mail : tienpm.93@gmail.com nhé. Thanks bác.

1 Likes

Múc mạnh

Bác gửi e ttin quyết định này vào mail dinhbka51@gmail.com nhé.
Thanks bác.

Bác nào biết tiềm năng của dự án Dịch vọng ko?

Gom NTL rải rác và giờ giá vốn 25.2. Chuẩn bị all in và cất tủ. Hiện tại nếu với mức cổ tức 2500 / năm, thì mình đã có thể ăn cổ tức mỗi năm = 9.9% Rất ngon so với lãi suất ngân hàng + tiềm năng tăng giá của NTL trong các năm tới rất lớn. Do đó, so với mua trái phiếu doanh nghiệp thì lãi hơn rất nhiều, vừa có dòng tiền đều, vừa được hưởng lợi từ tăng giá

bác gửi vào email vuquocminh2@gmail.com giúp em nhé. Em cảm ơn

bác cho e xin concuackua73@gmail.com. em cảm ơn

anh em nào chơi NTL vô nhóm bàn luận đi(nhớ bỏ dấu cách). https://z alo.me/g/zxjtjs967