Tổng hợp vĩ mô, thăng hạng, định hướng chiến lược vnidex, câu chuyện quan trọng của lịch sử

Nếu bán bọn tao đã bán lúc trên 100 kìa cu con ạ

Giàu sang = Mua DIG + CEO và ôm theo thầy Công thức đơn giản thế bao nhiêu năm nay r mà sao còn ko chịu hiểu hả ae

1 Likes

Ruộng lúa đang xanh chuẩn bị chổ đòng cái vài con sâu phải mua thuốc về phun thôi.

1 Likes

Anh A7 ơi, NĐT tin tưởng và đặt niềm tin vào tâm và tầm của anh nên nhiều ae tất tay đánh chụm kiểu như anh.
Mong a khi xem xét DN và khuyến nghị thì để ý phần đạo đức BLĐ - Đó là yếu tố vô cùng quan trọng để xác định ae mình có ăn hay không?
Sợ nhất là nó đánh bóng rồi rút ruột, vỏ thì đẹp mà ruột thì cứ lùng dần. Ae nhỏ lẻ rất khó để nhận biết. DN tiền năng, kỳ vọng nhiều mà NĐT thì mốc mồm là rất mệt, nhảy cầu nếu đánh chụm, tất tay. Kiểu như rút ruột của các Cty XD và BDS rồi năm 2008-9 CP về trà đá hết mặc dù giá đất tăng hàng chục lần. DN FDI cũng vậy. Cứ toàn báo lỗ trong khi vẫn mở rộng SXKD - thật ngược đời!

3 Likes

Con PTB A7 khuyến nghị bao năm nay giờ SSI mới khen ngon. Nhớ năm đó anh 7 khuyến nghị con PTB lúc vốn hóa có quanh khoảng 150 tỷ. Giờ nó 4700 tỷ. Ăn có hơn 40 lần trong mấy năm. Mà anh em có mỗi việc ôm là giàu thôi mà éo làm đc. Haizz

10 Likes

Chiều DIG va CEO đều tăng! Lên là lên…
Bán hết lại đua lệnh- đua cao hơn khổ.
Hân đổi 316 qua đây vào nhà Bác 7 Tuấn.
Hứa ngoan, chơi DIG va CEO muôn đời.

nay lướt từ giá 54 lên, không biết chiều nay lên đc 56 57 không kakakak

Sắp tới dn rút ruột chơi xấu cổ đông dễ bị tóm.
Nên yên tâm xúc

35 Likes

Sắp tới liệu có động thái nào mạnh tay với các DN Bank ko ạ thưa A7?

cảm ơn anh 7

Ttck phải ngon dần lên bank sẽ giảm mức độ dần em.

19 Likes

Vâng ạ! E cũng nghĩ TTCK tỉ lệ nghịch với Bank.

4 Likes

Chính xác là vậy cậu ơi

1 Likes
28 Likes

rồi thì là lái bẩn,short bẩn,lũ dơ dáy ttck sẽ phải chùn tay.ttck lên ngôi hay ko phải nhờ vào những nđt chân chính.cảm ơn A7

3 Likes

Bóp bank thì sẽ dùng chính sách. Còn việc tiền chảy từ bank sang ttck là tất yếu do cung cầu và vùng trũng về lợi nhuận.

1 Likes

Bác nói rồi
“Dễ trăm lần không dân cũng chịu
Khó vạn lần dân liệu cũng xong”
Cp làm trong sạch thì kinh tế và đất nước sẽ hoá rồng. Chứ bao năm qua đất nước rõ ràng phát triển mà bị kìm nén quá nhiều luôn

3 Likes

Muốn định hướng dài hạn thì phải chỉnh đốn và xem xét hoạt động của ban lãnh đạo rất quan trọng. Những doanh nghiệp lo cho cổ đông, đặt lợi ích của cổ đông lên trên hết như HPG, DIG, CEO rất tốt để nđt đồng hành dài hạn với dn

2 Likes

NĐT giờ khôn rồi. Cứ giá ngon là xúc thôi. Hn kể cả VNi có đỏ thì Ceo và Dig vẫn xanh nhá. Ko đùa đc đâu. Ghi chú lúc 13h35 ngày 19/5 cập nhật giá HT Ceo 37.9 , Dig 55.3

Em vẫn ngưỡng mộ tư duy và tầm nhìn của anh. Đợt này giá đẹp quá ngoài DIG CEO nhập thêm DRH đc ko a.

1 Likes