Tổng hợp vĩ mô, thăng hạng, định hướng chiến lược vnidex, câu chuyện quan trọng của lịch sử

Được cái anh Bình rất cởi mở, tới mỗi quý sẽ gặp đại diện anh em cổ đông một lần, hoặc cử đại diện tiếp để có thể giải đáp các thắc mắc của cổ đông và chia sẻ các thông tin về dự án, như vậy là rất rất tốt, CEO cũng sẽ mạnh mẽ hơn

2 Likes

A đấy cũng đã bảo có nhiều cái chưa tiện nói, sẽ nói khi tiếp cổ đông còn gì? Chưa làm tới mà bloa lên báo chí thì sau khó làm or đối thủ cuỗm mất. Mình thấy a Bình như vậy là OK rồi!

1 Likes

Phốt 7phan9. ( Nhưng f0 lại làm tưởng hay gọi là A7 )
Điều này có thể ảnh hướng uy tín A7
Ae đào mộ th 7phan lên đê

2 Likes

Việc mua bán trái phiếu này là nghiệp vụ thị trường mở giữa ngân hàng trung ương/kho bạc với các ngân hàng thương mại. Các ngân hàng thương mại có tiền cho vay quay vòng thì thực tế tiền m2 ra thị trường lớn hơn rất nhiều so với giá trị trái phiếu.

Thầy ơi NBB em vào giá 34 thì bao giờ về bờ ạ

tuyệt vời thầy ạ

Thiếu rồi , điểm chung là tụi tao giàu sụ nữa ku ạ

2 Likes

hợp ný

Dại quá thôi bỏ đi mấy thằng lìu tìu anh em ko nên để ý quá. Lâu dần ngta sẽ nhận ra đó ko phải A7

1 Likes

Bố mày còn muốn ỉa mặt mày nữa chửi đã là gì

5 Likes

Sóng Nâng hạng tiền sẽ đổ ầm ầm vào CK ít nhất 6 tháng, đéo nói nhiều, toàn lũ lợn mang hàng ra bán rẻ mạt cho tây lông

Vãi thật bác ak.sao có những thằng k biết liêm sỉ là gì.lúc lãi thì đưa thầy lên mây xanh.lúc lỗ tí là quay lại cắn thầy chửi thầy k ra cái gì.

Thầy cho em hỏi em đầu tư DRH dài hạn có triển vọng ko ạ . E cảm ơn thầy A7 :heart::heart::heart::heart::heart::heart:

Cụ đi đâu mà giờ mới thấy lên chém thế kkkk

loại mày gió chiều nào xoay chiều đấy tốt nhất đi nhảy cầu đi, sống làm nhục dòng họ, bố mẹ thôi.

Quá hay!!!

E hoạt động bên pic CEO vs pic DiG nhiều mà.pic thầy e chỉ đọc thôi ít cmt

1 Likes

Bác sang pic dig nhiều để tăm tia chị đại chè. Mưu cao thế :rofl::rofl::rofl:

Kaka tăm tia thôi chứ có làm gì đâu

CEO bán thế này thì năm nay, năm sau book lợi nhuận ntn

2 Likes