Tổng hợp vĩ mô, thăng hạng, định hướng chiến lược vnidex, câu chuyện quan trọng của lịch sử

Chúc Thầy sinh nhật vui vẻ , nhiều sức khỏe để tiếp tục hào sảng chia sẽ cho tụi em về 1 nhà đầu tư vĩ đại ạ

1 Likes

Thằng nào năm nay k có DIG CEO là thằng ng uu , nói v cho nhanh

Kinh khủng Tây mua ròng DPM DCM

Mày là quý phân phải k

2 Likes

thôi phân phiếc gì ra chỗ khác chơi đi bạn.

1 Likes

Chúc mừng sinh nhật bác A7, chúc bác thật nhiều sức khỏe.

đích thị kiểu nc này là thằng Quý phân

Gì vậy ông, tag nó vào chửi nó chứ, tag tôi vào làm gì.

Chúc Thầy A7 Sinh Nhật Thật Nhiều Niềm Vui :partying_face:

4 Likes

Giờ gọi là Phái sinh index. Nên chọn cổ như dcm đừng nhìn nhiều vào xanh đỏ chỉ số nơi các con bạc khát nước sát phạt nhau :slight_smile:

Em không biết rõ sn của A7, nếu đúng hôm nay sinh nhật cho em gửi thầy lời chúc : Chúc thầy thật nhiều sức khoẻ để còn đồng hành dài và định hướng cho những nhà đầu tư giá trị…!!! Cảm ơn thầy nhiều!!!

1 Likes

rồi chính xác mày là Quý phân rồi

Ngày 22/05 mới là sinh nhật Thầy A7 ( xem trên CafeF )

3 Likes

Khi DIG - 500k mời thầy A7 9 em này :grinning:

Hôm nay Dig tăng gần 7% là món quà chúc mừng SN đại ka A7 nha các bạn. Ae giữ chặt báu vật này !!! Ko đc 500 k ko bán

Thong dong ae.
Nay 2 con vợ đều nét như NGỌC ZINH…

1 Likes

@Sieucophieu12345 Dù chưa một lần gặp mặt anh trực tiếp, nhưng với tất cả sự kính nể về kiến thức và sự hào sảng chia sẻ kiến thức của a cho mọi NĐT. Nếu thực sự tháng 5 là sinh nhật của anh. Em đề xuất với anh, vời Thầy như sau: Mong anh thu xếp thời gian cho toàn thể các nđt chân chính đang nắm giữ DIG, CEO, L14 này được gặp và chúc mừng sinh nhật anh tại Hà Nội, để giao lưu với anh vào 1 ngày cuối tuần. Cá nhân em đầu tư DIG gần 1 năm nay cũng như rất nhiều NĐT muốn được gặp a, muốn được uống với a 1 cốc bia để cảm ơn về sự tử tế, sự hào sảng vĩ đại trong con người a!

21 Likes

Ủng hộ, mình đang trong sào gòn nhưng có cơ hội mình bay ra liền.

2 Likes

Hay lắm! Mình cũng rất muốn 1 lần đc giao lưu với thầy A7

2 Likes