Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Chúc thầy năm mới nhiều sức khỏe và may mắn. Thầy cho e hỏi tiềm năng con HAR với ạ. E cảm ơn thầy

1 Likes

Kính chúc A7 năm mới nhiều sức khỏe và thành công mới. A7 ơi vào ITA giờ ổn ko anh ?

Chúc Thầy sức khỏe! Cho em nhận định Har với

1 Likes

Rồi loanh quanh tiền lại chảy về đất hết thôi, bọn chiên za lúc nhận ra thì mốc mõm cmnr kkk

Dạ em chào thầy A7 e mới biết về thầy, e là sv vừa học vừa làm e có ít tiền đầu tư vào HAR để ra trường có vốn làm ăn đc ko ạ, thầy có thể cho e nhận xét về HAR ko ạ.

Chào năm mới thầy A7. Chúc A7 luôn luôn mạnh khỏe

1 Likes

Chưa ngày nào được làm học trò của Thầy, nhưng xin phép được gọi A7 là Thầy. Kính chúc thầy cùng đại gia đình năm mới thật nhiều sức khoẻ, niềm vui và hạnh phúc!

3 Likes

Chúc a A7 năm mới vui vẻ ạ. Hiện e có đang đầu tư vào HHS. A7 có thể cho e xin chút view về HHS ạ. E cảm ơn thầy A7

Năm mới chúc thầy A7 và gia đình luộn mạnh khỏe, Đệ tử A7 đánh đâu thắng đó ạ.

1 Likes

E đang cầm FLC, thầy A7 có thể cho e xin nhận định dài hạn về FLC được ko ạ, vốn hoá 12k tỷ hiện tại liệu FLC có dư địa tăng nhiều ko ạ. E cảm ơn thầy. Chúc thầy và gia đình năm mới luôn tràn đầy sức khoẻ và mọi sự như ý ạ.

Đệ a7 sang đi lái máy bay hết rôi

1 Likes

Thầy ơi con Bạch Huệ nó lại viết bài báo này ạ, mãi vẫn là nó

Thầy ơi con Bạch Huệ nó lại viết bài báo này ạ, mãi vẫn là nó

Cứ cho nó sủa

24 Likes

A7 cho e hỏi ! Mục tiêu của a7 có phải vào top tỉ Phú không để e đi theo ! Nếu triệu Phú thôi e ko theo đâu ! Hihiiiiii

Năm mới chúc A7 và các ae sức khỏe, thành công hơn năm cũ, đánh đâu thắng đó!

Thầy ơi thời bơm tiền múc cổ thị giá và vốn hoá nhỏ cổ đất thì có mã nào thầy

Flc lãnh đạo bẩn

Thầy có tin kỳ hợp 4-1 tới chưa thầy ơi

Thầy cho em xin nhận định con HAR với ah (hiện em đã có CEO rồi ah).
Em cảm ơn thầy!

6 Likes