Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Yes

1 Likes

Cho chúng nó bốc mả, đi bằng nạng rồi mới thấy A7 vĩ đại phán ko trượt nhát nào từ vi mô, vĩ mô.

1 Likes

Hình như Bạch Huệ thì phải :laughing:
A đây nhé. Chém gió trên mạng có mới chém. Chém láo gặp nhau ko có chỗ mà chui. Bọn a người thật việc thật, E thích gặp A ngoài thoải mái. Để mà kiểm chứng cho đúng. Gato là động lực để pt, nhưng mù quáng chỉ hại mình.
Mà e phải là gái a mới tiếp nhá, chứ cú có gai thì miễn. Muốn biết Kẹc a thế nào a cũng show cho mà biết, đảm bảo hàng ngon :laughing:

7 Likes

Hhs và TCH có gì đâu mà đầu tư. Các dự án của Hoàng Huy ở Hải Phòng bán có mấy ai mua đâu. Chất lượng xây dựng kém, thương hiệu yếu nên dân hải phòng ko ngó ngàng tới. Tôi sống ở hải phòng nên quá hiểu

4 Likes

E viết có mấy câu mà cũng sory dồi mà gạch đá đầy nhà dồi a nè :slight_smile: . Thui em chả gặp để làm gì nhưng rất buồn cười là người có dấu tích xanh là chính chủ được xác nhận thì bị người chưa có tích xanh trên nick ghi ngờ . E cx chả gatô gì các anh , Phước ai nấy hưởng nghiệp ai nấy mang thôi ạ ! Em chào anh , hy vọng sẽ k bị ném đá nữa :rofl:

4 Likes

cám ơn thầy a7, em mới biết thầy 1 tháng mà em đã x2 tk rồi.

Huệ ơi, chuẩn bị tiền vào ủn cổ bđs thôi e, chịu khó liếm đít ae đi trước tí :grin:

5 Likes

Múc húp xúc chộp giật giăng bẫy :ok_hand:

1 Likes

kkkkk hóa ra đó là Bạch Huệ à bác

2 Likes

Nó là Bạch huệ hả em?? Cứ cho nó sủa ngu sau ae bạn bè nó tự đái cho vào mõm.
Anh chỉ nể bọn thông minh chứ sủa ngu anh gặp vạn đứa rồi… Sau đều kết thúc nhục nhã chả ai thèm chơi. Họ khinh cho

39 Likes

E đi so cái nick à? :sweat_smile:
A7 gặp ngoài cực hay. Trên diễn đàn thế thôi chứ ở ngoài chém gió cực kỳ điềm đạm. Tin A đi. E làm báo nghe đa chiều sẽ hay hơn đấy.

2 Likes

dạ, e ko biết anh à, thấy ko phủ nhận câu hỏi của bác trên, em rủ em ấy ủn cổ BĐS luôn anh :grin:

3 Likes

mà kiểu gì mà mấy chuyên gia cũng vô ủn anh nhỉ :grin:

Bọn chiên za chửi cổ đất giờ lên tàu thì nhục đang âm thầm đi xúc đất. Mẹ lũ hèn chúng nó. Hô hô.

38 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl: các chiên za mồm hô chửi nhưng tay nó lại mua hàng lúc sale :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

vâng anh, thằng đó hèn thật :grin:

1 Likes

Chiên gia Chánh chỉ đánh được cổ phiếu Mẽo thôi, bối cảnh nền kt VNam khác ông lại áp dụng p/e vs chả p ủng vào cổ đất

Thằng Vicente này trong báo cafef nó khoe đánh chứng lãi, nhưng câu cuối cùng của nhà báo hỏi anh làm gì khi có lãi: Nó bảo là mua đất.

6 Likes

thế quỹ đưa tiền cho bác đó đốt hả bác, em mà là quỹ em biết em đuổi cổ luôn, mang tiền cho LFI đánh :grin:

@Sieucophieu12345 thấy ơi, ở thời điểm này, DIG 9x còn vào được không ạ ? Hay đợi điều chỉnh thêm , thầy tư vấn giúp con ạ . Con cám ơn thầy !