Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Lọ lem gì đấy ơi, trả lời bọn anh đi, em có phải là Bạch Huệ chuyên viết báo đấy ko, e cứ vào đọc trộm pic thầy rồi lại phải ngấm tư duy thầy mà làm lại đấy biết hối vẫn kịp

2 Likes

Mấy thánh đấy trong lòng thừa hiểu là mọi ngả đường đều chảy về đất, bản thân bọn nó đều mua cổ đất rồi đấy. Vì tiền lãi dell biết làm gì: chả nhẽ mua 10 cái iphone, hay mua 10 cái ô tô, mua 10 cái nhà máy đóng gạch

2 Likes

Kkk

6 Likes

Tham gia zoom CEO nắm dài hạn

Chờ chỉnh khoảng 12x rồi vô nhé!!!

Căng ;)))

cụ nào cầm NHA thì có thể vào zoom bàn luận nhé

Gọi là Quân Sư Cá Đòng đong. Phím HPG thì đội mua theo bằng mua cái dây thừng.

1 Likes

mãi sau này cháu mới biết đến A7 những đã tự tin cầm CEO và L14. và sẽ tiếp tục gia tăng L14 khi có cơ hội. Cảm ơn thầy A7 rất nhiều. Chúc thầy và mọi người năm mới sức khỏe, bình an!

4 Likes

Chân sóng thần nhé ae. Kkkkkkk

cho mình xin link room hoặc fb theo dõi bác A7? Tks bạn

Chào bạn, cho mình xin link room hay f b của bác A7 với. Tks bạn

Vào Zoom CEO mua dài hạn

Chúc A7 năm mới tiếp tục gặt hái thành quả. Nhân niềm vui mới, A7 cho nhận định TIG có tiềm năng k ạ😷

1 Likes

Đúng rồi, có nghi ngờ a7 một chút để được phục thêm mấy lần. Bạn kia có thể ko hiểu ý của bạn! Happy nhé!

1 Likes

Bạn cũng vì a7 mà rèn tài,đức,can đảm để giúp đời,giúp người cần giúp nhen! Ai biết và học, làm theo…a7 thì đã là phúc đức lắm rồi! Chúc mừng bạn!

1 Likes

Bạch Huệ ngoài thì nhăng cuội trêu ngươi,làm nũng thầy a7 để đánh bóng chút thôi, chứ bên trong thì đã tự thề triệu tỷ kiếp theo thầy rồi!

1 Likes

Đợi lên 12x hẳn vào

loại mày thì không tính tiền. mày nghĩ đầu ai cũng chứa cứt như mày hay sao

thực ra chúng nó âm thầm liếm từ năm ngoái