Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Xin gửi lời cảm ơn bác A7 và các anh chị, chúc mọi người năm mới x10

2 Likes

Chúc mừng năm mới bác A7 và các đồng cổ đông.
2021 cháu cũng điên cùng các đệ A7.

1 Likes

Bọn anh toàn dân tài chính,đầu tư, buôn đất. Trong đây đầy ông 40- 50 tuổi. Tài khoản toàn 10 tỷ đến 50 tỷ. Có ông ngu nào mà vác cả nhà cả cửa đi theo A7 mà không tin, không hiểu?
Có những cái em không hiểu thì tìm hiểu thêm. Nhưng đừng có nói linh tinh hay xúc phạm thầy Bọn anh trên Facebook của em. Vừa thể hiện sự thiển cận, vừa mất đi một cơ hội làm giàu.
Mấy ông cao thủ tam sàn cũng đều nể A7 vài phần đó

11 Likes

Chạm được vào lợi nhuận kép theo thuyết của A7 tài khoản nhân nhanh vãi linh hồn luôn chứ nổ gì.
100 tỷ lên 200 tỷ khoảng cách tiền tưởng lớn nhưng thực ra cổ phiếu chỉ cần x2 là xong.
Đỉnh cao của đầu tư :grimacing:

3 Likes

A7 giông hệt như LƯU BANG lúc đầu khởi nghiệp phải đối đầu với Hạng Vũ,gặp bao kho khăn nhưng cuối cùng đánh bại và lập ra nhà Hán 400 năm.

45 Likes

Chúng ta bắt đầu từ đầu a nhé ! Em nói A7 nổ chỉ là nghi ngờ anh ấy thôi chứ k có gì khác. Sau khi A7 trổ kẹc vs e , em cx đùa lại ảnh thôi mà : kẹc nó thế nào mà em k biết ạ ?
Thế các anh muốn em phải thế nào thì mới hết đeo bám ném đá e ạ ? Muốn e phải quy phục a7 phải k ạ ? E có cách đầu tư của em … năm rồi thiên thời địa lợi nhân hoà vs chứng và bit.coin nên ai cx xtk và e cx k ngoại lệ . E k hiểu vì lý do gì mà các anh muốn e quy phục a7 và rất phi lý.
Nhưng chắc chắn người quy phục được em phải là người lịch sự , biết quý trọng phụ nữ chứ k hẳn là tài giỏi thôi ạ …
Cám ơn anh vì tất cả … hy vọng comm này các a đừng ném đá em nữa nhé :rofl:

3 Likes

chẳng ai bắt quy phục nhưng mong bạch huệ bớt xàm đi, viết báo thất đức quá. chỉ nên viết review những gì đã rồi, chứ đừng đưa quan điểm cá nhân cảm xúc xàm le.

2 Likes

Bớt sàm l đi. Kiến thức tài chính của em anh xin lỗi ngu như lợn nếu em là Bạch huệ. Viết báo sàm l sau ae bạn bè nó mất ăn nó đái vào mõm

47 Likes

Có ai thèm em quy phục hay không quy phục em ơi. em có quy phục thì người ta có thêm miếng lợi ích nào đâu. Em đừng chìa mồm ra nói linh tinh thể hiện độ trẻ người non dạ đủ để ngta trổ kẹc là okey. Đi với Phật mặc áo cà sa, đi với ma mắc áo giấy. Em khoái ngôn ngữ bàn giấy thì về hành tinh của em mà ở. CHÚC EM BÁM ĐUÔI A7 THÀNH CÔNG NHÁ.

Anh chưa bao giờ ném đá ai, a chỉ buồn đái khi gặp mấy đứa chảnh.

1 Likes

nếu mà kg có thầy A7 soi sáng chỉ đường cho tất cả các a e ở đây, thì bây giờ chắc vẫn còn tối tăm đang lọ mọ dò đường lắm kkk

2 Likes

Em còn k biết Bạch Huệ là gì nữa , phải lên gú gồ mới biết là nhà báo. Chọn cách im lặng giữa đám đông hung hãn có lẽ là phương án tốt nhất thôi ạ :heart_eyes:

1 Likes

A cũng vậy ko muốn biết em là ai, cũng ko thèm tra gg

đầu tư chứng khoán là việc nghiêm túc liên quan đến tiền đến tài sản! mà não của bạch Huệ mở mồm ra là chim doanh nghiệp bất động sản, giới đầu tư cổ đất văng kẹc với bạn là còn tôn trọng bạn lắm rồi đấy, mình còn thấy bạn còn vào facebook cá nhân của nhà đầu tư liên quan tới cổ bất động sản chim lợn mặc gì đéo quen biết gì, tư cách c.hó ỉa vừa thôi.

1 Likes

Có mù cũng phải thấy mờ mờ là ai mua CEO, DIG từ lúc được A7 khuyến nghị đều đã ăn toác mỏ.
Các thành phần a dua fomo đua giá cao hàng về cắt lỗ là do chơi t+, ngu không thèm chấp. Còn ai mua và giữ thì đều đã ăn to.
Thế là đủ hiểu

1 Likes

28 Likes

Thầy cho em xin nhận định Har với ạ

4 Likes

Em tham gia ck đã mấy năm và cũng đọc nhiều sách, tham gia lớp đào tạo ck nhưng tk cứ lẹt đẹt, cách đây 02 tuần vô tình đọc, nghe được các clip của thầy A7 trên YouTube, càng nghe càng khoái mỗi ngày nghe 2-3 tiếng không chán, tk em hiện tại chưa x5x10 nhưng tư duy đã thay đổi theo cấp số nhân.
Cảm ơn anh A7, nhân dịp năm mới chúc anh cùng gia đình sang năm mới 2022 thật sức khỏe và thành công vượt bậc.

Oh, rốt cuộc bạn k phải là Bạch Huệ phải không. Thế mà cứ tưởng…