Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Cú có gai chắc luôn AE ơi

4x thầy mới nói

Thầy A7 cho e nhận định về mã bđs HQC được không ạ, hiện tại e thấy bđs mỗi nó rẻ nhất

Hàng rẻ vì nó có lí do. Nó tốt thì đã phản ánh giá rồi bạn. Chịu khó xem các video của thầy sẽ tìm đc câu trả lời nhé

1 Likes

Huệ trắng càng sủa càng đói thối mồm, kiếm dc bn tiền từ nghề báo của cả 2vk ck rồi cũng nộp hết thôi.
Cãi A7 núi đè, kk

Thầy A7 cho e xin nhận định về NLG được ko ạ? Em cảm ơn thầy

đẳng cấp quá thầy ơi,chúc thầy và gia đình 1 năm mới luôn sức khoẻ và mọi việc luôn thuận lợi,xin cám ơn thầy nhiều

1 Likes

The center của Sun group mà bạn

Chúc thầy cùng gia đình năm mới mạnh khỏe, vạn sự như ý!

1 Likes

1 Likes

2 Likes

Cảm ơn bác!

Bạch Huệ đang hại người, làm bao nhiêu người thua lỗ vì theo Huệ. Rồi làm bao nhiêu người mất cơ hội làm giàu, thậm chí từ giàu sang nghèo vì nghe Huệ.
A7 hào sảng, giúp người. Ta nói:

• Giúp người từ nghèo sang khá
  • Giúp người từ khá sang giàu.
  • Ai mà giỏi tí theo A7 là nhảy từ nghèo sang giàu luôn.
  • Ai giàu theo A7 thành siêu giàu.
    Với những lý do trên Bạch Huệ ko xứng đáng để nhắc tới trước mặt Thầy nữa. Khi nào em ấy quay đầu bái phục Thầy A7 thì hãy nhắc.
3 Likes

HQC lãnh đạo không uy tín, mà lãnh đạo không uy tín thì khó đi được xa không hút được dòng tiền.

1 Likes

Kkk

11 Likes

Thầy có dạy đầu tư chứng khoán không ạ?! Con xem video và tìm thầy cả tuần nay mong thầy trả lời con ạ, con cảm ơn thầy

Thầy ơi. DAH có mua được không ạ.

A7 cho e hỏi giờ e đang có thêm ít vốn thì mua CEO DIG L14 kỳ vọng ngắn hạn thì nên mua mã ít rủi ro ngắn hạn nhất ạ và nên chọn 1 mã thì chọn mã nào trong 3 mã kia a. cảm ơn A7

Dạ e cũng bán xe, bán cc đây ạ.

A7 bao giờ nhìn ngắn hạn đâu bạn.Theo thì theo dài chứ nhảy nhót làm chi