Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Kkkk

24 Likes

Tiến sĩ Alan Phạm rất thất vọng và căng thẳng sau khi ôm thép và bank …,…ii

thầy cho đi quả nhiều nên tài lộc thầy nhiều vô đổi

Thầy quá đẳng cấp. rất vinh dự dc gọi thầy là thầy.

Em cảm ơn thầy A7 khai huyệt, vô tình được nghe video thầy hơn 1 tháng nà em gàn nhân đôi tk rồi, dù là f0

Ôm CEO DIG L14 vì có A7 :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Thái Phạm vẽ đồ thị hình sin, fi bò năm xì ichi mò ku , dậy học trò nhảy ra nhảy vào như thằng trộm ■■■ kiếm 5-10-15% , cổ xuống đáy thì kêu cắt lỗ … nhưng lại đi kêu cổ của Thầy A7 là lùa gà cây thông chít mớt… nực cười. Kkkkkk

Từ hồi vào diễn đàn tôi thấy có 2 cái may.May mà đọc và biết đến thầy A7 cái may thứ 2 là nhờ thầy A7 mới biết đến Thái Phạm nhưng là biết để tránh kk

2 Likes

Từ khi biết đến A7 tôi thấy chưa bao giờ việc đánh chứng lại dễ dàng và x lần tài khoản lại nhẹ nhàng đến thế.

1 Likes

Phất nhanh hơn cả cướp thầy ạ.

Thế SCR có ổn k thầy

AMD HAI nay gần trần chuẩn bị vượt mệnh phi mạnh. FLC LDG giờ 2x rồi đấy🥰

EPS LFI đúng ra 80.000 chứ ko phải 8k đâu

29 Likes

Nay em định vào mới CEO giá này có ổn không ạ Thầy A7? Hay đợi chỉnh ạh?

Thầy ƠI, SCR HIỆN TẠI VÀO ĐƯỢC KHÔNG Ạ?

Dụ 800k/cổ chưa kể các khoản đầu tư cổ bđs x2 x5 thờ kỳ bơm tiền. Lại siêu phẩm rồi thầy ơi

Thày ơi có phương án chia cổ LFI cho ae nắm giữ L14 ko ạ chứ em sợ khi nó IPo thì ae ko múc đc.

1 Likes

L14 lại phi tiền triệu mất sếp ơi, sếp cho em nhận định về NBB với ạ, em đang cầm 2 con

cho mình hỏi tí, ví dụ Blackstone quản lý 640 tỷ USD, vốn hoá hiện tại 141 tỷ USD. Thì NAV LFI 800 tỷ sao định giá vốn hoá 8k tỷ?

.

4 Likes