Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

kk, bỏ nghề đi rồi đến khi thị trường sập lấy j ăn, oánh chứng cũng chỉ có đặt lệnh mua bán rồi để đó chứ ngồi ngắm bảng điện cả ngày sao

2 Likes

Hết sóng, hết cung tiền, tiền bị rút ra, thị trường sập thì sao. Lãi quá đừng ảo tưởng!

1 Likes

Ngu lắm. Mua cổ đất tốt để trú ẩn lạm phát nhìn dài hạn chứ nhìn làm kẹc gì thị trường với bảng điện cho mệt.

Theo A7 hết chu kỳ bằng cả đời kiếm tiền

1 Likes

Đại ca @Sieucophieu12345 , L14 3 triệu/cp, DIG 2.5tr/cp, CEO 2 tr/cp, CII 1.5tr/cp,…nhé.

NBB ổn đấy

22 Likes

CII chu kỳ này hưởng lợi nhiều, Thầy đánh giá thế nào ạ?

Thầy A7 ơi, hqua em đọc được tin Kế toán trưởng với Phó TGĐ CEO bán ra, có ảnh hưởng gì k ạ, em mới xoay được ít nữa tính nay vào thêm ạ

Vì nó quản lý số tiền to nhưng lãi bé, tiền do người khác gửi…
LFI nó vốn có 100 tỷ 6 tháng lãi gần 1000 tỷ ngang 1 công ty ck

32 Likes

Công ty tài chính kiếm lợi nhuận cho cổ đông còn hơn đi buôn thuốc phiện. Thế này IPO có mà trần cả năm thầy ơi.kkk

Trân trọng cảm ơn Thầy A7! Kính chúc Thầy mạnh khỏe để tiếp tục chia sẻ giá trị cho cộng đồng.

SCR ổn k thầy ơi

Thầy cho em hỏi DAH ổn k

Thấy hơi yếu sếp ạ, CII nó phi nước đại NBB vẫn loằng ngoằng, mẹ con gì như con ghẻ kkk

Chú A7 cho cháu xin nhận định con CTI, chú đánh giá CTI có ổn để đầu tư được ko ạ

A7 đã chỉ ra cp tốt nhất là DIG CEO L14

Muốn đầu tư mã nào phải nghiêm túc tìm hiểu, gặp dn

1 Likes

Mày nói đứa nào bên phái sinh thằng Hải hay đứa nào ghi lên đây. Chúng nó hô từ mây năm nay rồi. Phân tích đéo biết vĩ mô cái gì hết. Hô hào khang khang. Mẹ tụi mày mới 9x lõ mũi đánh phái sinh mà cứ vỗ ngực xưng tên

Cút…

L14 - DIG- CEO mà vào, đừng hỏi mã khác, thầy ko có thời gian trả lời đâu bạn ây

Bùng phát một căn bệnh rất lạ , rất nguy hiểm…