Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Dạ e mới biết đến thầy A7 cho e hỏi giờ vào CEO, DIG có trễ quá không ạ?

Còn sớm. Sóng bơm tiền mới khởi động thôi

33 Likes

hi may mắn dc biết tới chú

Hôm qua e múc được ít L14, hôm nay định múc thêm nhưng hết cơ hội, L14 mà chia tách chắc phi ác liệt

Cháu vừa tất tay CEO 90.7 chú ạ.cổ vũ em nó XXX trức tết âm.kk

1 Likes

CBRE tuyển dụng giám đốc thị trường tài chính, có liên quan cty A7 kg ta

có khi để định giá hàng tỷ USD cho dự án A7

DRH giữ vẫn ngon hả đại ca ơi !

Khi mùa mưa, nước từ khắp nơi chảy về vùng thung lũng, ở đáy thung lũng người ta thấy nước mới đấu chỉ là vào vài dòng nhỏ chảy, nước mới đầu chỉ tới mắt cả chân rồi do nhiều dần, rồi những dòng lớn, nước chảy mạnh dần dần, ầm ầm về vùng thung lũng. Rồi nước tới đầu gối, tới bắp đùi… người ta không thể tưởng tượng được nước chảy về thung lũng nhiều thế, chảy hết ngày này qua ngày khác, tháng này qua tháng khác, năm này qua năm khác, Nước cao, tôm cá tràn trề sức sống, sinh sôi nảy nở, trù phú thịnh vượng. Cổ phiếu DN bất động sản vùng trũng hưởng lợi khi bơm tiền, lạm phát, định giá siêu rẻ. Quỹ đất lớn, định giá DN đang siêu rẻ, tiềm năng đất x2,x3… năng lực tốt, lãnh đạo úy tín. Ngồi đúng vùng trũng, dòng tiền thông minh chảy vào vài năm bơm tiền tới giàu không tưởng tượng được. Lựa chọn ngồi đúng chỗ hơn nỗ lực vật lộn mua vào bán ra gánh từng thùng nước ở cổ Bank, Thép…DIG,L14 CEO,
Ai thông mình sẽ hiểu quy luật dòng chảy của dòng tiền thông minh , nước chảy chỗ trũng! :sparkling_heart: :sparkling_heart: :gift_heart: :gift_heart: :gift_heart: :two_hearts: :two_hearts:

3 Likes

Cứ bình tĩnh, cổ phiếu mà cứ muốn mình mua xong là nó phải tím 2 chục phiên ngay thì dễ quá. NBB tài chính ổn, có quỹ đất khá, bán chán rồi sẽ đến lượt em nó phi thôi

1 Likes

Dạ e cảm ơn thầy ạ

L14 kinh hồn

1 Likes

L14 vừa mở mắt đã nghỉ chơi rồi thì làm sao vào được ạ. Huhu

Khủng khiếp

1 Likes

tới vài tháng ko , trước tết lên tiền triệu luôn thì sao :heart_eyes:

Đất CEO 100tr/ m2

2 Likes

CEO 2tr/cổ.lên 2tr tính tiếp kk

1 Likes

L14 tím cũng ko mua dc thế này A7 ơi. cho em lên thuyền với

Nhiều bác vẫn chăm chỉ nhặt CEO

4 Likes

Thầy có dự kiến khi nào LFI lên sàn ko ạ…để e đăng bán đất bây giờ cho kịp…