Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Thầy A7 ở tầm vũ trụ rồi, bọn chiên za dởm chống thầy về sau sẽ mất hút vì chúng lùa ai cũng đánh đâu thua đó. Vừa mất tiền vừa mất lòng người. Còn danh tiếng A7 ngày càng vang xa vì toàn đào tạo ra các đại gia

4 Likes

Giúp em định giá PE theo cách của anh, 2 con HQC và DLG với anh 7

1 Likes

Thầy ơi
CEO vô còn đc Ko ạ

Cảm ơn Thầy Tài khoản em đã x4 lần khi biết A7 sau 3 tháng

3 Likes

Con đầu tư FCN mới được không Thầy A7

1 Likes

kết thúc năm cũ chào đón năm mới, kính chúc anh A7 và toàn thể anh chị em cổ đông L14, DIG, CEO năm mới thắng lợi mới, tiền nhiều đong bằng hàng không mẫu hạm.

3 Likes

Chúc Thầy và gia đình năm mới 2022 nhiều sức khỏe và nhiều thành công
Em cảm ơn thầy nhiều ạ. Ko biết chi ân thầy ntn e cứ múc thêm L14 thầy ạ kk

2 Likes

Chúc thầy A7 và ace theo thầy năm 2022 rực rỡ, siêu xe gái đẹp nhà lầu tiền đầy áp tủ

1 Likes

Chúc thầy và gia đình năm mới 2022 luôn dồi đao sức khoẻ. Có sức khoẻ là có tất cả :heart::heart::heart:

2 Likes

Xin được gửi lời cảm ơn, sự tri ân sâu sắc những giá trị thầy A7 đã trao cho các thế hệ nhà đầu tư đầu tư. Kính chúc thầy và gia đình năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, bình an và sự nghiệp đầu tư ngày càng phát triển ạ❤

1 Likes

cảm ơn thầy a7 nhờ xem đc bài giảng của thầy trên youte mà e đã đầu tư hiệu quả

1 Likes

Em nghe tên A7 mà chẳng biết nick nào để hỏi thăm nhỉ ?

3 Likes

Con chúc thầy sức khỏe và năm mới hạnh phúc ạ!

101 Likes

Anh 7 có nổ quá không nhỉ ? :rofl:

3 Likes

Lịch sử sẽ ghi danh huyền thoại A7. 5 năm tới LFI sẽ là cổ đông của rất nhiều công ty trên sàn ck VN. 10 năm tới sẽ vươn tầm thế giới. Năm mới Em chúc thầy ăn luôn ngon miệng, ị luôn nhuận tràng, tuy duy luôn sáng suốt. Dẫn dắt DIG, CEO lập những đỉnh cao mới.

6 Likes

Một chữ cũng là Thầy. Cảm ơn thầy vì luôn hào sảng cho đi kiến thức. Chúc thầy nhiều sức khoẻ ạ!

2 Likes

Nổ kẹc ! Huy giờ này nó 200 tỷ mịa rầu. anh còn đíu thèm cập nhật mới sợ chúng mày xoắn hết đít

50 Likes

Thế kẹc nó thế nào mà em k biết ạ :heart_eyes:

2 Likes

Nhờ A7 nhận định dùm e đầu tư con DTA có ổn k ạ. Cám ơn A7 mong được A7 trả lời chúc A7 năm mới dồi dào sức khoẻ vạn sự như ý ạ.

1 Likes