Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Đc

10 Likes

Biết ơn thầy nhiều ạ!

Khi nào quy phục A7 thì nhớ báo tiếng ae biết nhé! Để ae cười vào cái mặt m…:)))

14 Likes

Theo và học được từ a rất nhiều điều cả về đầu tư và cách cho đi của a…:slight_smile:

23 Likes

Con vừa lên thuyền ceo phiên cuối năm, đặt hết niềm tin vào Thầy , chúc Thầy nhiều sức khoẻ để soi đường cho tụi con tới thành công

4 Likes

Cờ hó cứ sủa và đoàn người vẫn cứ đi

3 Likes

50 Likes

Tớ chả thèm quy phục ai , cũng chả cần nịnh bợ … mà này sao đằng ấy nóng thế ? K biết nc vs phụ nữ như vậy là mất lịch sự ah :rofl:

3 Likes

A7 cho hỏi muốn theo A7 học đầu tư chứng khoán thì làm cách nào để đăng ký ạ.

Đúng là A7 lắm đệ tử thật hay 1 người nhiều nick vậy hè ?

Cảm ơn thầy

Thiên thời chính phủ bơm tiền
Bọn chiên za dởm luyên thuyên thế này:
“Một là múc cổ thép ngay
Hai ôm trái phiếu nếu may đổi đời
Ngân hàng kiếm lãi chơi chơi
Đầu tư dài hạn thì xơi con dầu”
Nghe theo lãi chẳng thấy đâu
Cãi thầy A 7 còn lâu mới giàu :laughing:

9 Likes

Thế của ai e cũng muốn biết à kk

cảm ơn anh a7, chúc anh năm mới dồi dào sức khỏe đồng hành cùng và giúp đỡ mọi người ạ

1 Likes

Ngưỡng mộ hành trình trở thành huyền thoại của A7, chúc thầy luôn dồi dào sức khoẻ, tràn đầy nhiệt huyết, hào sảng để tiếp tục chinh phục những thành tích vô tiền khoáng hậu mà ko kẻ nào có thể mơ đến!!!

2 Likes

Cuối năm mà em làm A7 mất hứng … em sory A7 nhé ! :rofl:

2 Likes

Phim nữ cần nhẹ nhàng chứ?nhiều kinh nghiệm 319 dồi.10,15 năm tới A7 là tỉ phú đô la,lúc đó nể cũng ok.mấy đứa bên 319 biết gì,toàn bò. :laughing:

1 Likes

Chú này trẻ tuổi tài cao 9x đây. Hơn 1 năm từ vài trăm củ phi lên 60 tỏi. Bay thẳng lên vũ trụ.

72 Likes

Biết A7 muộn nhưng cũng học hỏi được nhiều từ anh. Cảm ơn anh nhiều và chúc anh một năm mới dương lịch hơn vài lần năm nay

3 Likes

Lượn đi cho ae A7 trò chuyện

5 Likes