Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

101 Likes

Anh 7 có nổ quá không nhỉ ? :rofl:

3 Likes

Lịch sử sẽ ghi danh huyền thoại A7. 5 năm tới LFI sẽ là cổ đông của rất nhiều công ty trên sàn ck VN. 10 năm tới sẽ vươn tầm thế giới. Năm mới Em chúc thầy ăn luôn ngon miệng, ị luôn nhuận tràng, tuy duy luôn sáng suốt. Dẫn dắt DIG, CEO lập những đỉnh cao mới.

6 Likes

Một chữ cũng là Thầy. Cảm ơn thầy vì luôn hào sảng cho đi kiến thức. Chúc thầy nhiều sức khoẻ ạ!

2 Likes

Nổ kẹc ! Huy giờ này nó 200 tỷ mịa rầu. anh còn đíu thèm cập nhật mới sợ chúng mày xoắn hết đít

50 Likes

Thế kẹc nó thế nào mà em k biết ạ :heart_eyes:

2 Likes

Nhờ A7 nhận định dùm e đầu tư con DTA có ổn k ạ. Cám ơn A7 mong được A7 trả lời chúc A7 năm mới dồi dào sức khoẻ vạn sự như ý ạ.

1 Likes

Đc

10 Likes

Biết ơn thầy nhiều ạ!

Khi nào quy phục A7 thì nhớ báo tiếng ae biết nhé! Để ae cười vào cái mặt m…:)))

14 Likes

Theo và học được từ a rất nhiều điều cả về đầu tư và cách cho đi của a…:slight_smile:

23 Likes

Con vừa lên thuyền ceo phiên cuối năm, đặt hết niềm tin vào Thầy , chúc Thầy nhiều sức khoẻ để soi đường cho tụi con tới thành công

4 Likes

Cờ hó cứ sủa và đoàn người vẫn cứ đi

3 Likes

50 Likes

Tớ chả thèm quy phục ai , cũng chả cần nịnh bợ … mà này sao đằng ấy nóng thế ? K biết nc vs phụ nữ như vậy là mất lịch sự ah :rofl:

3 Likes

A7 cho hỏi muốn theo A7 học đầu tư chứng khoán thì làm cách nào để đăng ký ạ.

Đúng là A7 lắm đệ tử thật hay 1 người nhiều nick vậy hè ?

Cảm ơn thầy

Thiên thời chính phủ bơm tiền
Bọn chiên za dởm luyên thuyên thế này:
“Một là múc cổ thép ngay
Hai ôm trái phiếu nếu may đổi đời
Ngân hàng kiếm lãi chơi chơi
Đầu tư dài hạn thì xơi con dầu”
Nghe theo lãi chẳng thấy đâu
Cãi thầy A 7 còn lâu mới giàu :laughing:

9 Likes

Thế của ai e cũng muốn biết à kk