Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Cảm ơn thầy A7, biết đến thầy mới 1 tháng nay thôi nhưng NAV cũng tăng lòi mồm rồi ạ. Trước đây khi mới bắt đầu em không nghĩ là mình sẽ kiếm nhiều như vậy trong 1 tháng.
Năm 2021 khép lại chúc thầy luôn mạnh khỏe. Năm sau bùng nổ hơn nữa ạ

2 Likes

A7, Tuyệt vời… Cách đây 1 tháng, tình cờ em biết tới A7. Mặc dù em chưa từng đặt chân vào xới CK bao giờ, nhưng em đã giác ngộ dc tư duy của A7 rất nhanh, và ngay lập tức đã lập TK và chơi cổ đất.

• Hiện tại, em đã lãi dc 0.x lần TK, và em tin còn xxx lần nữa ạ :))
  • Xin chân thành cảm ơn A7. Chúc A7 và gia đình năm mới dồi dào sức khỏe, và nhiều niềm vui ạ!
    Xin cảm ơn~
    (Em - Xin phép tự nhận làm Đệ A7. Đang là Manager ở Samsung - Lương vài chục, ko bằng 1.2 tuần theo A7 ạ ^ ^)
15 Likes

Hay quá ạ. Cung tiền đổi GDP. Sự thật kinh tế Việt Nam khác xa Mỹ.
Vậy mà nhiều chiên za học vẹt cứ lấy sách Tư bản về dịch ra bê y nguyên đi đầu tư chết sặc. Rồi kêu thị trường vô lý :smiley:

2 Likes

Em all in CEO rồi mong được như đệ A7 ạ

2 Likes

Thầy ơi, e biết ơn thầy rất nhiều. Thầy đã giíp e có niềm tin rằng mình sẽ trở nên giàu có. E vốn an phận, chỉ làm công ăn lương và luôn trong vùng an toàn. E mới đầu tư chứng khoán được một thời gian ngắn. Hồi đầu được 2-3 triệu là e thích quá chốt luôn xong đi tìm mã khác, quay lại thấy các mã mình bán tăng lại tiếc hùi hụi. Từ hồi nghe các bài giảng của thầy, e đã tgay đổi, giờ e gồng lãi cả trăm triệu mà vẫn bình thản, kiên định niềm tin rằng tk của e sẽ tiếp tục nở ra…(tâm sự của một F0 hihi)

2 Likes

em vốn nhỏ chắc mấy năm sau làm con này để ghi nhớ công ơn thầy

13 Likes

53 Likes

Cụ A7 Vạn Tuế ạ , Ceo vào giá 20 giờ hơn X3 rồi ạ :smiley:

2 Likes

Dần dần A7 sẽ bốc mả hết bọn chiên za ngu đần đó. Bởi nó ko hiểu gì về đặc thù kinh tế VN…kkk

51 Likes

2022 quý 1 đầu tư mã nào để xanh tài khoản vậy thầy? Em xa bờ :((

1 Likes

Ngân hàng bây h cứ kéo lên vào ngày thứ 6 tuần này bồi thêm cả thứ 5
Không biết hai phe bao h hoà bình ?
Kaka

Ông chính phủ in tiền thế thì chả khác nào cụ Quyết còi in giấy hút máu cổ đông thầy nhỉ

7 Likes

Cuối năm xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến những kiến thức, tinh hoa, tinh thần và ÔXI mà năm vừa qua A7 đã gửi đến e và mọi người. Kính chúc A7 và gia đình sức khỏe hạnh phúc, riêng cá nhân A7 hoàn thành mong ước vĩ đại mà A7 luôn ấp ủ.!

4 Likes

Kkkkk

9 Likes

Tuyệt vời!

1 Likes

E chào thầy ạ

1 Likes

ạ chú A7 ơi cho con hỏi,con có đầu tư con HAR có được không ạ,con xin cám ơn chú A7 ạ

2 Likes

Thầy A7 ơi, em có 5 tỉ, em ôm full CEO và DIG liệu hết năm sau em có 10 tỉ nổi không ạ? Đối với em 10 tỉ thì em phải làm công nhân 100 năm mới có được ạ. Nếu không theo Thầy thì em ko có cơ hội nào nữa.
Năm mới kính Chúc Thầy và gia đình vạn sự như ý, tỉ sự như mơ ạ!

3 Likes

Gặp thầy A7 đánh đấm an nhiên tự tại

1 Likes

hình ảnh

Thích nhất đánh phát x10

4 Likes