Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Rẻ cứ ôm đi. Ko ôm 3-4 năm nữa 10 tỷ cũng còn giá trị tí tẹo thôi

28 Likes

NĂM CŨ SẮP QUA - NĂM MỚI CHUẨN BỊ TỚI - HAPPY NEW YEAR 2022
CÁM ƠN: A7 - CHỦ TỊCH BÌNH - CHỦ TỊCH TUẤN
CÁM ƠN: CEO - DIG - L14
CÁM ƠN ACE CỔ ĐÔNG ĐÃ ĐỒNG HÀNH ĐI CÙNG NHAU TRONG SUỐT THỜI GIAN QUA.

32 Likes

Em thì nhỏ hơn mua con TUCson được ko bác, em dán hình A7 lên xe được ko ạ

2 Likes

Sang năm mới chúc thầy luôn dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành công hơn nữa. Em may mắn được biết và theo thầy từ 3 năm trước. Từ tay trắng cũng kiếm dc gần 10 tỷ rồi ạ

9 Likes

Tiếc là em biết đến thầy muộn quá nhưng bây giờ cũng đã giác ngộ được nhiều điều. Em xin gửi lời cảm ơn đến thầy rất nhiều.

1 Likes

Dạ em cảm ơn Thầy ạ.
Biết được Thầy là duyên, phúc của vợ chồng em.
Xin kính chúc Thầy lúc nào cũng khỏe mạnh, đẹp trai và hạnh phúc ạ!

3 Likes

thầy A7 cho em hỏi Har chơi đc k ạ. Năm mới chúc thầy mạnh khỏe, Vạn sự như ý

Chúc mừng nhé. Ngon đấy em !!

25 Likes

Rồi ngừoi ta sẽ gọi A7 nhà đầu tư vĩ đại

3 Likes

Kính chúc thầy A7 một năm mới sức khỏe, thành công. Xin cảm ơn thầy với những giá trị thầy đã chia sẻ cho cộng đồng

1 Likes

Năm mới chúc A7 sức khỏe và luôn tràn đầy tham vọng nhé. Em ko phải đệ của anh nhưng em ghi nhận tư duy của anh.

1 Likes

Nhờ A7 nhận định dùm e con TCH đất đai thế nào ạ, con này sắp chia cổ 25:2. Kỳ vọng 6x được ko thầy. Cám ơn A7 mong được A7 trả lời chúc A7 năm mới dồi dào sức khoẻ vạn sự như ý ạ.

1 Likes

100 năm làm công nhân mà có 10 tỷ là lương cũng cao đấy bác :smile:

Sau khi giác ngộ đã dồn hết tiền vào mua CEO mong rằng sẽ theo thầy A7 x10 lần năm 2022 này kaka. Chúc Thầy và gia đình năm mới vui vẻ hạnh phúc

4 Likes

Muốn biết kiếm ai trong nhà ra thử

Có đất tăng tất em ơi

13 Likes

Chúc A7 năm mới tràn đầy sức khoẻ, vạn sự như ý

Em nghe nói a e trên sơn la kỳ vọng AAV. Được phép kỳ vọng 4x ko thầy. Chúc thầy nhiều sức khỏe vạn sự như ý

evf có được ko anh A7 ơi?

Chúc thầy và gia đình năm mới thật nhiều sức khoẻ an khang thịnh vượng và sau này sẽ là tượng đài trên ttck việt nam