Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Lương 20 triệu đó Anh. Ở HCM chỉ đủ sống thôi, em tiết kiệm lắm mới có dư í.

1 Likes

Chúc Thầy A7 Năm mới mạnh khoẻ ạ!

1 Likes

Em biết đến A7 chưa phải là quá lâu, những đã đủ lĩnh hội tư duy và tầm nhìn của A7 trong kinh doanh nói chung và chứng khoán nói riêng, từ đó giúp em có phương pháp đầu tư đúng đắn, tài khoản đã kịp x 10 và sẽ chắc chắn tiếp tục nhân tiếp trong những năm tiếp theo. Nhân dịp năm mới 2022, em kính chúc A7 và gia đình luôn được mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều điều tốt lành!

5 Likes

Chúc thầy nhiều sức khoẻ và may mắn. Con là F0 ngơ ngác, nhờ biết thầy, dù muộn nhưng cũng kiếm được 1 ty trong 1 tháng qua. 1 tỷ đối với nhiều người có vẻ không lớn nhưng đối với con lúc này rất quý. Tuy nhiên thứ giá trị nhất con nhật được từ thầy không phải là tiền mà là “tư duy triệu đô”. Con xin bày tỏ lòng biết ơn chân thành và sự ngưỡng mộ tuyệt đối trước tài năng kiệt xuất của thầy!

E đã học hỏi đc rất nhiều từ khi biết đến anh. Một người thầy của tất cả các thầy từng đc biết. Năm mới chúc a nhiều sức khoẻ và gặt hái đc nhiều thành công. Cảm ơn a rất nhiều…

3 Likes

Em nghe là năm sau tháng 3 LFI sẽ IPO đúng ko thưa thầy?

Chúc Thầy A7 năm mới mạnh khỏe!Theo thày 1 tháng mà em đã có quả ngọt ăn, thầy đúng là siêu nhân.

1 Likes

Cám ơn tất cả các ae !!

89 Likes

hình ảnh
Em mới đầu tư 2 cuốn sách của thầy, em sẽ cố gắng học hỏi nhiều tư duy của thầy
Năm mới chúc thầy nhiều sức khỏe, gia đình hạnh phúc

3 Likes

Con chào Thầy A7 ,con ở xã Mai Lâm,Đông Anh Hà Nội, con có nên mua đất ruộng ở đây không ạ .con ít vốn nên chỉ mua được đất ruộng thôi ạ ,con mong được thầy hồi đáp.

1 Likes

Chúc thầy năm mới có nhiều sức khỏe còn đồng hành cùng ae

1 Likes

Chúc Thầy năm mới nhiều sức khỏe ạ.

1 Likes

Cũng đc em. Nhưng ít tiền mua xa ra ven chút, hoặc đầu tư cổ bds ngon nhất

20 Likes

Dạ, cảm ơn thầy, một người thầy rất hào sảng, một người cho đi tất cắt các kiến thức mà mình có, thật may mắn khi đc biết đến thầy, không biết lấy gì để báo đáp đc công ơn của thầy ạ, cảm ơn thầy rất nhiều

5 Likes

em thực ra cũng chẳng quan hệ nhiều, nên cũng không cần tân trang vẻ bề ngoài cứ đơn giản và thoải mái, chất lượng cuộc sống cứ đi lên từng bước, quan trọng thích audi vì có tên thầy trên đó :smile:

2 Likes

Năm mới 2022 chúc chú và gia đình sức khỏe chú nhé. Chúc ace fan chú A7 có một năm đầu tư thành công hơn nữa.

3 Likes

Con vẫn đang đau đầu tư DIG và CEO thầy ạ.

Em có duyên biết đến A7 2tháng trước qua video của a Công Tuyền. Chân thành cảm ơn A7 và anh Tuyền ạ

DLG có chơi đc ko ạ, thầy hô mã đó cho m.n xúc đi ạ :rofl:

Em cảm ơn thầy, e mới biết về thầy được 2 tháng nay, nghe những lời thầy dạy em thầy bừng sáng khai thông huyệt đạo ra ạ. Em chúc thầy và gia đình mạnh khỏe, xin tri ân những lời dạy của thầy ạ