Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Chờ bác Khoai bút phê cho 3 chữ cái ạ

1 Likes

bds kcn nên chọn kbc hay idc ạ. Chúc thầy a7 ăn tết ngon lành ạ !!!

Thầy A7 ơi ! em có đầu tư thêm con LDG, Thầy đánh giá giúp em này đầu tư được không ạ.

2 Likes

158 Likes

DLG bđs nhiều, cty đang dc anh Pháp tái cấu trúc quyết liệt bằng việc bán các mảng kinh doanh ko hiệu quả tập trung các mảng mạnh như sx linh kiện điện tử, đầu tư công, bđs và năng lượng tái tạo

Nghi cú có gai lắm, kk

2 Likes

A7 đã nói rằng tốt nhất ko nên hỏi đánh mã nào mà. A7 chỉ truyền cho ae tư duy, còn chọn mã nào là do bạn. Còn nếu ko tự tin cứ L14, Dig, Ceo mà đánh.

2 Likes

Thấy chúc CEO và DIG tăng X2 nữa ạ

Chúc thầy và ae năm mới mạnh khoẻ, đầu tư 2022 thắng lợi, HAPPY NEW YEAR !

1 Likes

A7 thuận theo vĩ mô thiên triều. A7 lấy nhân hòa làm cốt lõi để khởi nghĩa đội quân từ nghèo khó lên thành đại gia. Đó là lý do tại sao càng ngày càng nhiều người theo A7. A7 biểu tượng vượt khó vươn lên bằng tất cả chân thành cho lớp trẻ.

7 Likes

Năm mới chúc thầy A7 sức khỏe! Chúc anh em cổ đông CEO, DIG, L14 trần và tím cả năm!

4 Likes

Năm mới chúc toàn thể anh em cổ đông DIG, CEO,l14 mạnh khỏe thanh công

3 Likes

Em gửi lời chúc tới thầy 1 năm mới thật nhiều niềm vui và sức khoẻ. Cảm ơn thầy vì từ khi gặp thầy quan điểm đầu tư của em đã khác xưa rất nhiều .

1 Likes

a7 cho em hỏi đang ôm con aav cũng hơi lõm . con này còn tiềm lực ko ạ

1 Likes

Chúc thầy và các huynh đệ A7 mạnh khỏe . Chúc cho LFI sớm ipo để mở ra thời kì của fo ko bị các chiên gia lừa lọc vì đã có A7 đồng hành

4 Likes

Năm mới chúc A7 và gia đình, ae bạn bè luôn luôn mạnh khỏe. Tinh thần A7 sẽ ngày càng được lan tỏa cống hiến cho xã hội.
NGƯỠNG MỘ A7 VỚI TẤT CẢ CHÂN THÀNH

5 Likes

Chúc thầy a7 nhiều sức khoẻ

2022 Kiều Phong chúc sư phụ cùng gia đình nhiều sức khoẻ.LFI IPO thành công chói lọi,Nam MP cân tiền,vệ tinh quanh LFI x3,x5. :star_struck:

9 Likes

Ceo Dig còn đi xa lắm nên đừng nhìn ngắn hay nghe chim lợn mà mất cơ hội vàng, xin cảm ơn thầy A7

2 Likes

Nhờ có đại ka A7 mà Tết này em diện nhất phố đới
Đại ka tầm nhìn vạn dặm
Chúc năm mới đại ka mạnh khoẻ hạnh phúc
:partying_face:

2 Likes