Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Dạ anh. E nhớ ơn anh, e giỏi nhưng thiếu tầm nhìn, nhờ a mà thay đổi được nhiều. E cảm ơn A7. Mãi ủng hộ anh. Chúc anh nhiều sức khỏe và thành công.

1 Likes

Chúc thầy và gia đình năm mới thật nhiều sức khỏe và thành công, cảm ơn thầy đã khai sáng tư duy đầu tư giá trị cho thế hệ sau, tên của thầy rồi sẽ vang mãi

Em chúc thầy sức khoẻ , hạnh phúc và thành công trong năm mới! Em rất ngưỡng mộ và xin được làm học trò của thầy A7 ạ!

1 Likes

Chưa chính thức được thầy SEVEN LUCKY nhận làm đệ nhưng liều thì ăn nhiều đu CEO từ 41 xả lúc 64 . cũng làm mớ . Lạy thầy cho con cái fadil đi tết ạ

1 Likes

Năm mới e chúc Anh nhiều sức khoẻ, ngày càng đào tạo được nhiều đệ tử hàng khủng hơn nữa.
E tin với sự CHO ĐI của Anh sẽ thay đổi được tư duy đầu tư của nhiều thế hệ về sau. :tulip: :tulip: :tulip:

Năm mới chúc thầy 7 luôn mạnh khỏe và đẹp trai ạ:)))

Tầm nhìn Thầy vượt thời đại, cám ơn Thầy A7 đã chia sẻ kiến thức cho chúng em

Em cảm ơn A7 đã hào phóng cho đi kiến thức mang tầm vóc vũ trụ mà ko hề giấu diếm điều chi

Đời em gặp được A7 là thành công, học được A7, hiểu triết lý của thầy xem như tu thành 9 quả bí kíp võ công vô địch thiên hạ trong đầu tư. Trước ngỡ mình hiểu được rất nhiều nhưng gặp A7 mới biết mình như con ếch trong miệng giếng sâu.

Nhờ kiến thức của Thầy mà em mua được miếng đất ở tuổi 21. Em đang phấn đấu kiếm vài triệu đô trước tuổi 30, em cảm ơn thầy rất nhiều ạ!

30 Likes

Đọc các cmt của mn làm em có bao hi vọng. E đang cầm CEO giá 57 không biết hết 2022 có x3 được không các bác nhỉ. Năm mới chúc A7 và đại gđ ae đệ tử A7 may mắn bình an

1 Likes

Chúc A7 năm mới sức khỏe và thành công !

1 Likes

Cám ơn A7 nhiều, chúc anh một năm mới dồi dào sk và nhiều thành công

Cảm ơn Thầy A7, chúc thầy nhiều sức khỏe

Con chào A7. Chúc A7 năm mới thật nhiều sức khoẻ để tiếp tục hào sảng và giúp thêm nhiều NDT gặt hái thành công ở những năm tới trên con đường đầu tư!
Con là phụ nữ 1 ck 2 nách con mạnh bạo mang tích góp tham gia thị trường, giấu ck giấu con :rofl::rofl::rofl:, duyên kỳ ngộ khi vào thị trường CK chưa đc 1 tháng sau tgian cày cục tìm hiểu trên Youtube vô tình có video của A7 đập vào mắt. Càng có duyên hơn khi k tìm mà gặp, f247 nhảy vào news trên tab đt. Đúng là khi cần thì vũ trụ sẽ gửi tới cho mình thứ trên trời- thiên mệnh!
Khi nghe Nhà đầu tư 1970, hai chữ "Nhân hoà"đã tạo cho con niềm tin mãnh liệt về con người VN có nhân, tâm, trí tuệ, tầm nhìn khiến con cảm phục, mến mộ! Dân học kte nhưng bấy lâu bỏ xó, nghe đc tư duy A7 đánh thức mọi giác quan và bước đi!
Biết sớm hay biết muộn cũng đánh dấu bước đi bắt đầu từ tư duy của A7!
Thành quả chưa có gì nhưng với niềm tin mạnh mẽ sẽ dành quả ngọt.
Biết ơn A7 rất nhiều về sự hào sảng, cho đi!
Trân trọng!

9 Likes

Bước sang năm mới chúc thầy nhiều sức khỏe, hạnh phúc và thành công.
E rất vui mừng biết đến thầy và cảm ơn những chia sẻ của thầy ah.

1 Likes

Đầu năm mới, Em kính chúc Thầy luôn vui khỏe ấm áp bên gia đình, học trò và luôn tràn đầy năng lượng trong năm mới.

Rất là biết ơn tri thức của Thầy.

Mong Thầy luôn đồng hành với cả nhà Bất động sản để tạo và cống hiến nhiều giá trị cho xã hội, cho dất nước chúng ta.

Biết ơn Thầy lắm lắm

1 Likes

A7 có con mắt thứ ba- THẦN NHÃN Kính chúc năm mới AN-KHANG-THỊNH-VƯỢNG !

1 Likes

Năm mới chúc A.7 và gia đình thật nhiều sức khỏe, an nhiên và hạnh phúc ạ. :hugs:

1 Likes

88 Likes

Em đang chờ L18 lên 200k
L14 500k
CEO 300k
Được ko xếp

Những bài chia sẻ và video của A7 sẽ mãi ghi danh trên thị trường sau này. Văn phong hài hước nhưng hàm chứa sự uyên thâm của một đại cao thủ.

1 Likes