Tổng kết 2021 đệ A7 bị A7 lùa bán xe bán nhà....điên cả lũ

Chúc thầy va gđ năm mới nhiều sức khoẻ,thành công và hạnh phúc!
Thầy nhận định con vhg nó mới chuyển đổi từ cao su sang bds có tiềm năng ko ạ,cảm ơn thầy!

1 Likes

Happy new year a7 ! Chúc a7 sức khỏe vô biên ! Phải công nhân là a7 cho đi khối kiến thức mình nhận dc vô giá ! Đang đầu tư hên xui và theo cảm giác lém đá dò đường nhiều lần tụt xuống cống nhiều năm ! Từ ngày biết a7 có vài tháng thôi thành quả nhận lại thật không ngờ về tư duy đầu tư ! Hẹn a7 một ngày gặp tại đại hội cổ đông L14

2 Likes

Kính chúc Thầy A7 và gia đình năm mới nhiều sức khoẻ, hạnh phúc và thành công. Chúc thầy năm 2022 sẽ đứng trong hàng ngũ các tỷ phú USD của VN ạ!

2 Likes

Chúc thầy sớm lên tỷ đô :grinning:

1 Likes

Wow hay quá thầy ơi :heart_eyes::heart_eyes:

chúc thầy vs gd và cộng đồng ae năm ms mạnh khoẻ và năm 2022 tiền đè chết ng kkkkk

1 Likes

Năm mới e chúc thầy A7 mạnh khoẻ, thành công rực rỡ ạ!

1 Likes

A7cho em xin nhận định về con API ạ!

Chúc thầy A7 luôn mạnh khỏe và bơm nhiều oxi nữa nhé

1 Likes

Tôi là người mới vào trang này nên xin hỏi A7 là ai các bác?

Thành viên mới. Rất tiếc ko được cùng A7 tham gia đánh chứng. Chúc năm mới 2022 ace đánh chứng thành công.

Năm mới chúc thầy thật nhiều sức khoẻ thầy A7 e cũng mới all in ceo giá 67 mong muốn đi theo thầy để thành công ạ

1 Likes

chúc thầy 7 năm mới sức khoẻ, mọi sự vạn sự như ý

1 Likes

Em chúc Thầy năm mới thật nhiều sức khoẻ, hạnh phúc :kissing_heart:

1 Likes

Chúc thầy và gia đình năm mới mạnh khoẻ.

Chúc thầy A7 và gia đình năm mới nhiều sức khoẻ và hạnh phúc. Cơ duyên xem được clip của A7, chỉ mất 5p em lĩnh hội được tầm nhìn của A7, đập luôn 1 tỷ Dig, bán luôn nhà quất thêm 2 lô đất Đồng Nai. Mong có duyên được gặp A7 trực tiếp để nói lời cảm ơn ạ!

7 Likes

A7 là người chuyên lùa anh em vào rốn tiền quốc gia :star_struck:

Chúc đại ka A7 năm mới mạnh khoẻ, an khang để còn dìu dắt bọn em

Năm mới em chúc thầy A7 thật thật nhiều sức khoẻ.Em mới được biết thầy và học theo tư duy đầu tư của thầy gần 2 tháng và cảm thấy mình quá may mắn.Tổng kết lại đánh chứng mà gặp thầy A7 chẳng khác nào chơi viettlot mà biết trước kết quả😀

1 Likes

Dự án CEO tại Mê Linh

2 Likes