TOPIC CẢNH BÁO TOÀN THỂ F0 LÙA GÀ LÙA VỊT THU PHÍ của Đặng Ngọc Lộc (dnloc83)!

Vẫn còn đứa theo nó á cô :rofl::rofl::rofl:

đến ạ với các bác . không hiểu nôĩ luôn ấy . không hiểu các bác ấy kiếm tiền dễ hay sao mà đu đỉnh mãi vẫn không khá lên đđược nhỉ

Chị tôi đi bóc lộc dog, mà sao tôi cứ thấy xỉa mấy vụ đu đỉnh tốn phí thì tui lại hơi thốn thốn nha. 1 thời tôn vinh lộc dog, giờ đến cái tên nge thôi đã tởm

chiu nha . chị lỡ hứa với @vice cho lên top nên phải chăm vào xỉa cho lên bài . Còn quan trọng vẫn mà tư duy f0 ngoài kia ko phải 1 lộc mà cả 100 lộc nếu ko có kiến thức thì chỉ tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa thôi

Up

Cảm ơn anh đã chia sẻ góc khuất. Thú thật thì em lần đầu biết tới mấy vụ này. Em từ khi vào diễn đàn từ ngày đầu, luôn tôn trọng và nể các bậc anh chị trên diễn dàn, từ A7 đến anh chị khác. Mọi người thật sự rất giỏi, đáng học hỏi nhiều chứ cư xử như bác kia thì em không biết nói gì hơn. Hy vọng cộng đồng mình sẽ bớt đi các thành viên như vậy để lớn mạnh hơn từng ngày.

1 Likes

BTW, em là người thích đọc sách. Nếu các thành viên gạo cội có thể viết sách, hy vọng em sẽ có cơ hội mua sớm về đọc ^^. Em có mua sách anh A7 để đọc từ lúc còn là sinh viên, một trong các cuốn sách hay. Hy vọng có nhiều cuốn sách mới từ các thành viên để em có thể rèn dũa hằng ngày

1 Likes

Lộc dog đổi nick rồi ace ơi. Nó lên fireant lùa gà tiếp đây.
Kêu cả trăm ng trong room cũ cắt lỗ 50% aps, giờ nó lại đi gom. Thứ súc sinh!

1 Likes

Lại thay tên đổi họ rồi anh em ạ

Copy link bài viết này rồi cmt thẳng vào cái bài đăng của nó :grin:

Nick nó đây c ko biết coopy như em nói

Vừa copy òi nha hahaha

Đây hô mua 5x 6x, cắt lỗ 30, giờ hô vào bắt đáy! Quả là chỉ có thánh up bô ĐẶng ngọc lộc dog mới làm được

Lên là lên

Quê thế! A di đà Phật! :grinning_face_with_smiling_eyes:

Mợ già rồi cháu ạ . Thông cảm nhé .

Bác còn cầm DIG k bác ơi. Tình hình căng quá kk

Sao??? Bds toi chưa??? Giờ hiểu Thuận Đồng nát bán cp bds cuối tháng 12 năm 2021 là đúng hay sai???

Haha… thế à, chửi khỏe vào tao xem dig ceo nó hồi xem chúng mày đu rồi chết tiếp ra sao.

Chắc chim lợn sợ quá chạy roiif.