TOPIC CẢNH BÁO TOÀN THỂ F0 LÙA GÀ LÙA VỊT THU PHÍ của Đặng Ngọc Lộc (dnloc83)!

E lại tế cả lò nhà nó lên

1 Likes

Thế này thì chả tế cả thg bố con mẹ nó lên thật ấy chứ, hô đu APS trong khi nó tăng từ 1x lên 60 vẫn hô trong khi nó chưa điều chỉnh phát nào, kiến thức thì ít mà chỉ có hút hít cho nên ngáo đá lắm bé Lộc ạ =))

1 Likes

@My_Da_Duong về bảo xiêu xao Lộc ngu như ch.ó nhà e lên đây đàm đạo mà nghe a chửi nó như hát hay luôn nhé :grin:

1 Likes

Thách cả nhà nó ko dám lên đấy . Ở tele chỉ bắt nạt đc f0 cả tin thôi dám lên đây ho sút gãy mẹ răng

Em ví dog thì tội nó quá . Loại mõm ăn cả cứt trẻ con đấy thì chỉ là loại bọ rúc xác người thôi . Còn mấy cái đứa ăn theo là cứt cho nó rúc vào mỗi khi bị người khác chửi

1 Likes

Méo mẹ đóng tiền cho nó ăn xong đưa mn đu đỉnh, nói ra nó chửi, ăn ở thất đức có ngày nghiệp quật!

Trước có mấy ô vào hùa với dnloc83 chửi bới loạn xạ giờ mấy nhân vật theo dnloc83 ở mấy pic cũ k biết chúng sống chết thế nào nhỉ

2 Likes

Có bà chị Nicole bên trên đó bác, còn e trc giờ chửi bục mặt nó ra giờ chửi tiếp :grin:

1 Likes

Thằng này nhìn quen thật đó anh

Em tag vào cho bạn ấy đọc với nhân tiện hỏi xem bạn lỗ mấy rồi có cần siêu cổ để về bờ ko

Có mấy ng theo nó lúc đó xong nó cũng lừa vs bố láo quá ai cunhx sợ thoát lâu rồi a, có ông Minh thời đó bảo vệ nó trên 247 , sau kết giao rồi nó lừa cho 2 tỉ sáng mắt ra rồi

E chịu thôi chứ còn trc giờ e có phím hàng đâu, lên f247 chỉ có chém :grin:

1 Likes

Ko c ơi, c Nicola ko biết gì đâu, c ấy trc tuog nó tử tế nên có nói mấy lời trên 247 lâu lắm r, sau lập tele c ấy thấy nó chửi ác quá nên c ấy thoát nhóm lâu lắm r ấy c! Nói chung tưởng nó tử tế nên lòng tốt đặt k đungs chỗ

Thương cho kiếp sâu bọ chút em . Ăn toàn đi lừa siêu cổ ăn 300% kìa mới âm có 40% kêu ca gì nhỉ . Phải cầm 5 năm may ra mới về đc bờ . Bọn đấy ăn xương ăn cả thịt thì sớm muộn gì cũng nghẹn

2 Likes

E đây mà nó dắt mn theo chiều hướng e là vợ ông Minh vào phá nó :slight_smile:

1 Likes

Ôi thế hả thế có nhỏ nào hay chửi thuê giống con dương mỹ dạ đó . Phần sau c ko biết ai cả

Còn tui nó bảo là bồ thằng cu Duy á :laughing::laughing::laughing:

1 Likes

Ối dồi ôi có thế nào lại lôi cổ e lên chửi thì chết :grin:

Haaaa . C ăn đi đâu thấy mặt lộc chỉ chửi liền mà sao ko ai thêu dệt mình vk ông minh nhỉ

Mấy mã thằng này khuyến nghị toàn đã tăng 50-100% rồi nó mới vào kn cho anh em mua vào. Từ TCO, DGT, IPA, APS. Khỏi phải cần nó khuyến nghị cứ lên f247 kiểu gì cũng có người phím trước nó, khổ thân anh em bị nó lừa.

1 Likes