Topic của những siêu cổ phiếu cho một mùa bội thu!

PSW e mua đuổi vẫn đc 3 phiên Ce, chờ điểu chỉnh e làm vòng nữa

3 Likes

Trước ngày ra tin VEF đang tích lũy thay máu từng chặng đường. Người có niềm tin đi tới cuối con đường sẽ là người chiến thắng rực rỡ: Giá trị doanh nghiệp này hơn 100 tỷ USD, khi mà đám đông còn hoài nghi thì đó là cơ hội để anh chị em KTC thâu tóm nốt những mét vuông đất kim cương cuối cùng của Hà Nội thông qua sở hữu VEF !

6 Likes

Hay quá cụ chủ thớt ơi. VEF đúng là tiêu biểu của đầu tư giá trị

3 Likes

Cảm ơn bác chủ KTC

3 Likes

VEF đúng kiểu cổ phiếu giá trị. Cư xử nhân văn lịch lãm, có lên, có chờ tàu tại ga phụ. Thế mà hành khách nào nhảy tàu, sau này nên viết vào lịch sử nhật ký đầu tư. Cú nhảy tàu đáng tiếc nhất trong đời :face_with_head_bandage:

2 Likes

Một mùa bội thu rồi cac bác ơi. Cảm ơn chủ top ạ. VEF, POS phê thật

3 Likes

VEF đúng là quá khủng các cụ ạ

3 Likes

VEF POS đúng là siêu cổ phiếu

3 Likes

VEF vẫn phi theo đúng giá trị của nó

1 Likes

theo giá trị thì VEF còn bay xa lắm bác ạ

2 Likes

Cụ nào mua được Cổ phiếu nào thì khen cổ phiếu đấy tốt. Nói công tâm, e thấy cụ chủ thớt đưa ra cổ phiếu nào cũng có câu chuyên riêng. Đều có tương lai x50% đến 500%. Tùy khẩu vị của từng cụ để lựa ra cổ phiếu nào để lâu dài. Tựu chung, muốm x nhiều lần tài khoản thì phải giữ chặt túi’

2 Likes

VGC sẽ là siêu cổ dòng bds kcn tiếp theo.

2 Likes

Các cụ cầm chắc tay, hôm nay POS ce. VEF thẳng tiến 3xx

2 Likes

VEF lên báo liên tục. Chúc mừng các cổ đông của VEF

1 Likes

Thời gian gần đây động tĩnh của VEF đang được chú ý. Việc VEF tiến đến 3XX trong ngắn hạn phần nào khẳng định giá trị thật của VEF

3 Likes

cái gì liên quan đến Vin đều được chú ý nhiều lắm. Đơn giản như đất cát ở Hà Tĩnh khu Vũng Áng, Vin về làm nhà máy lắp ráp xe hơi và sản xuất pin oto. Cũng nhảy giá kha khá đấy thôi. Nói gì đến con VEF, toàn quỹ đất làm khu đô thị đẳng cấp.

4 Likes

Các cụ dậy bao đời nay rồi, trâu chậm uống nước đục cũng phải thôi.

3 Likes

VEF sở hữu toàn đất Vàng của Thủ đô, các tỉnh so thế nào được cụ

4 Likes

Các cụ online hết chưa. Hóng đến 21h có mã của cụ Minh Trần KTC

1 Likes

E cắm chuột từ 7h tối, lần này có thời gian đọc thông tin, mai phi vào tự tin

3 Likes