TPB - Ai đọc đc sẽ giàu to

Bia:

Lãnh đạo: ông Đỗ Minh Phú - chủ tịch HĐQT Doji và TPBank, là một người khá thú vị với việc kinh doanh những lĩnh vực tưởng chừng như không liên quan là vàng bạc, bằng vệ sinh, và ngân hàng, chứng khoán. Tuy nhiên tất cả công ty đều có một điểm chung là kinh doanh rất thành công.

Tầm nhìn: Đưa TPB thành bank tư nhân TOP 1 ở VN và vươn tầm Thế Giới

Lạc

Basel III và IFRS 9

Bank tư nhân trong rổ VN30 có vốn hóa chỉ vỏn vẹn 2 tỷ $ thua xa ACB (4 tỷ $), TCB (7.5 tỷ $), VPB (7 tỷ $), CTG (7 tỷ $), VCB (15 tỷ $)

Kế hoạch trả cổ tức, tăng vốn điều lệ trong quý IV

image

1 Likes

chart quá đẹp, đầu tuần tím như logo luôn cho uy tín nàoooo

1 Likes

thời điểm này có nên tham gia không ạ?

1 Likes

Hiện tại vol đã giảm ngày càng rõ rệt, đây là dấu hiệu tuyệt vời cho thấy Cá mập test cung thành công.
Tuần sau kg chạy thì đợi đến khi nào, x2 x4 thì phải đợi lâu chứ 20-30% ngắn hạn qá dễ, hố hố

bây h kg mua, chê đỉnh này đỉnh nọ, chứ đến lúc nó chạy 20-30% thì lại bâu vào khen ngon, há há

Chúc anh em một tuần mới hiệu quả.

https://vietnambiz.vn/mbke-co-phieu…-ngoan-muc-trong-quy-iv-20211010092227929.htm

Chứng khoán Maybank Kim Eng cho rằng các cổ phiếu vốn hóa lớn đã bị điều chỉnh trong suốt quý III có khả năng sẽ dẫn đầu thị trường trở lại từ quý IV đến hết năm 2022, dự báo mức mục tiêu cho VN-Index năm 2021 là 1.500 điểm.

đỏ vàng kg mua, chờ xanh tím thì dual lệnh, vậy nên mãi nghèo, há há há
thấy bác @Linhcdb hay vào topic của tớ theo dõi, bác có chia sẽ gì về TPB kg ?

TPB tăng 100% so với cùng kỳ thôi

ko có gì chia sẻ bạn, chỉ biết tụi mua 3x PHT đã về tk rồi đấy. Còn nó bán ko hay tớ ko biết :))

1 Likes

block 1 năm lận bác, hiện tại room ngoại cũng đã kín rồi
Ban Lãnh đạo cầm: 22%
Tổ chứ cầm: 41.14%
Nước ngoài cầm: 30%
Tính ra thì còn chưa tới 7% cho nhỏ lẻ vậy thì chắc tầm 80tr cổ trôi nỗi
Với 1 blue chips thì số này là cô đặc lắm rồi

TPB, lệnh cá mập đã vào hàng, break 43 nào
cuối năm 6x, note tại đây để làm tin nha các bác !!!

uy tín chưa các bác !!!
Cuối năm 6x nhé
:wink: :wink: :wink:

há há há, tớ đã phân tích nhìu về TPB này rồi
Các bác cứ mua theo và đặt niềm tin vào bác Phú lãnh đạo
6x trong cuối năm nay thôi, dành thời gian cho công việc chính
:v: :v: :v:

Nếu ai chưa biết bác Phú là doanh nhân ntn thì vào link bên dưới để đọc profile nhé, cực xịn sò lun, kg phải dạng vừa đâu !
Tập đoàn Doji có doanh thu gấp 5-6 lần so với PNJ
Bvs Dianna tưởng chừng của Nhật, nhưng kg, đó là của VN đấy
Liên kết đc với Softbank & FPT
Từ 2018, thâu tóm và vực dậy TPB, từng bước phát triển và đưa bank đầu tiên đạt chuẩn Basel III và IFRS 9 theo tiêu chí quốc tế

VNI nhịp này chắc sẽ break qa đỉnh cũ 1425 bởi vì sau:

• Nhìn qa các nước Ấn Độ, Indo, Đài Loan,… thì sau khi mở cửa trở lại thì TTCK tăng dựng đứng, VNI sẽ tiếp bước các anh thôi
  • Nhóm bank sắp ra bctc quý, nhưng theo nhìu thông tin hé lộ thì kg xấu như mọi người nghĩ vậy nên bây h nhóm bank sẽ dẫn dắt thị trường break đỉnh.
  • Nhóm thép, bđs sẽ là bổ trụ hổ trợ bank dẫn dắt thị trường
  • Bank, thép tăng thì kg thể bỏ qa đc nhóm chứng khoán với lượng cp mà tự doanh đang nắm giữ,…

Tụ chung lại, ae hãy múc và nắm giữ, VNI chắc suất break qa đỉnh 1425 và về tiệm cận 1500 đến cuối năm!

tầm nhìn cuôi năm 6x, giá 43 qá rẻ để mua cho trung hạn
bác nào mua xong, cuối tuần có bia uống cùng với tớ nhé
há há há

đỏ kg mua, xanh tím dual lệnh
VNI 1500 kg thể khác đc
TPB phải 6x mới xứng đáng là kỳ lân tài chính
hố hố hố

Nến xanh vol lớn, nến đỏ vol bé
Nếu hiểu đc điều này thì bạn chắc chắn giàu
Há há

tt đang full LONG, TPB 45.x nào
há há há