Trải nghiệm học ptkt của Quang Dũng DBD

Trăm nghe không bằng một thấy, cứ tìm hiểu kỹ rồi sẽ thấy lợi hại ngoài sức tưởng tượng.

Vl có cái site cũng ko làm cho nó tử tế, làm bằng blogspot còn bị gắn cờ, nội dung thì rác

Bác đã hiểu gì về nội dung mà kết luận là rác chứ, chịu thua Bác luôn.

Nội dung cóp py xong nhận là của thằng nào cao minh ha ha

Bác đi hỏi khắp thế giới này có ai đã từng nghe tới “CHIẾN LƯỢC DỊCH CHUYỂN TĂNG GIÁ TRỊ CHẤT LƯỢNG” tuyệt vời này trước đó hay chưa? Nếu có, Bác hãy dẫn chứng nhé.

Tên nghe ỉa chảy 5 6 7 vậy, nổ luôn 1 mã xem có giống tiêu chí trong blog ko

Mời Bác tham gia CON ĐƯỜNG THÀNH CÔNG CHỨNG KHOÁN, tại đấy đã có hết nhé.

Giỏi quá thì tự đánh luôn, đâu cần đi kiếm gà dạy . Giống mấy thằng broker, giỏi quá làm broker kiếm bạc lẻ nghe chửi à, chỉ có lũ xúi dại thôi

Rơi từ 1500 xuống học thế đủ rồi.

1 Likes

Cây ngay không sợ chết đứng, mình là người chân chính, làm việc xuất phát từ tâm thì có gì lo ngại chứ, mình sẵn sàng mang “CHIẾN LƯỢC DỊCH CHUYỂN TĂNG GIÁ TRỊ CHẤT LƯỢNG” tuyệt vời để chia sẻ đến tất cả mọi người không cầu nổi tiếng khắp thiên hạ, chỉ mong góp phần trí tuệ nhỏ bé của mình để cùng với mọi người chung tay xây dựng nên con đường đầu tư chứng khoán thành công bền vững thôi.

Mày đánh kém bỏ mẹ mấy thằng broker này anh chấp 1 mắt, anh 17 năm chinh chiến trên thị trường này vào top 5% chiến thắng nên các chú trình độ có hạn thì nên học hỏi, tầm nhìn trình kém thế này mà đòi lùa gà, mấy thằng broker mà xin donate cafe với mở lớp học thu tiền là chính mà đéo kiếm đc tiền bằng thực lực trên thị trường thì vứt đi, trẻ ranh đừng mở mồm xưng anh với anh hiểu không thằng em vì anh hơn mày nhiều tuổi đấy phát biểu trên mạng ảo cũng nên biết lễ phép

1 Likes

Hay lắm.

Anh Khúc Ngọc Tuyên ổn ko cụ