Tranh cướp khi Đại sóng tới!

DTD tốt vừa rồi do áp lực tài chính của cổ đông lớn bán ra để mua pht nên tăng chưa được mấy, sau pht sẽ tăng mạnh nhé

Nay Bds Kcn bị đạp sấp mặt Vgc Idc Szc.

quan điểm cá nhân: gvr quĩ đất kcn siêu khủng, doanh nghiep nhà nuoc lợi thế. đất nhiều con đẻ của nhà nha nuoc khi bung đất ra thì mức độ siêu khủng, cơ chế dc nhà nuoc hỗ trợ nên thủ tục nhanh gọn lẹ. cổ phần nắm giữ nhiều ở nam tân uyên, cty mẹ cao su phước hòa…vvv kinh doanh đa ngành nghề…đang triển khai nhiều dự án khu công nghiêp cũng như cho thuê đất khu công nghiêp. giá giờ quá bèo. ae xem và tìm hiểu thêm

Ờ, bđs là nhất chỉ có DIG CEO L14 là siêu cổ, là nhất, còn lại đều là rác hết. Về bán nhà múc bđs tiếp đi để x nghìn lần giầu sang phú quý, triệu phú usd hết.

ko tốt là do ô nghĩ và tìm hiểu. giờ giá quá bèo thì nhiều nguoi nghĩ nó tốt vì nguoi ta có tìm hiểu doanh nghiep khi qdinh đầu tư.

Nhóm bđs KCN đang mạnh nhất đợt này. Cũng có thể góc nhìn của bác đúng đấy, mặc dù xu hướng chính của Vni đang trong downtrend. Em vote IDC

Bds chung thì khá khó khăn nhưng phân khúc bds kcn và bds vùng lõi là ổn rồi bản thân mình cũng đang hold 1 cp bds kcn để theo dõi nếu dòng tiền vẫn duy trì ổn thì sẽ mua gia tăng thêm.

Khi VNI và các dòng CP khác vẫn đang ngụp lặn vùng đáy thì các CP dẫn dắt thị trường (BĐS KCN) đã vượt đỉnh hoặc chuẩn bị vượt đỉnh. Hihi

Không nên nhìn theo phiên, mà nên nhìn theo quá trình bạn ạ.

Quan trọng điểm vào thế nào anh ơi :grin::grin::grin: