Trình phân tích ck các chiên za vn kém quá. Ít ai đủ trình nhìn ra L14 chỉ cần 1 trong 3 dự án đã có thể LN gấp 5 NTC

Tiềm ẩn tiền triệu 1 cổ đấy nhìn ra là siêu giàu

17 Likes

Screenshot_20210408_105810

15 Likes

Khủng long phải nhìn ra trong quả trứng mới giàu

10 Likes

Như sấm truyền trạng trình Nguyễn Bỉnh Khiêm . Hi

3 Likes

Tiền triệu 1 cổ năm 2007 này, chia tách nhiều lần phi 2.500.000 luôn. L14 còn khủng hơn

7 Likes

Càng nghi ngờ càng tăng nhé. Tích lũy vài phiên lại x lần

7 Likes

Cạp full tài khoản rồi A7. full đất rồi bác ơi.
Chờ đếm tiền

Hết sóng bank đến sóng đất… nhiệm vụ dẫn dắt đã bắt đầu…

2 Likes

Thế mới biết xã hội chỉ 5% giàu. Đa phần chỉ phân tích đc tờ giấy

6 Likes

DIG nay chạy rồi, mai lại chạy cả họ BDS thôi

2 Likes

Định giá 2000 tỷ tiềm ẩn 3 dự án khủng khiếp thế này mà chờ bctc ngon thể hiện rõ ràng nó đã phi nghìn lần

7 Likes

9 Likes

Giỏi phải phân tích đc giá vốn giá bán khu nmp và nhìn ra ln tiềm ẩn khổng lồ của nó

6 Likes

Lấy BT, LK nhân giá là ra tài sản thực. Còn tài sản trên sàn ck tính như nào thế nào ạ?

SGR tiềm năng được không anh A7

1 Likes

Tạm đc

4 Likes

Cổ có đất to sắp tới con nào cũng tăng, khủng tăng nhiều ko khủng tăng ít

6 Likes

Ck muốn giàu phải khai phá những kho báu chìm dưới lòng đất chưa lộ diện như L14 nhé.
Mỏ Kim cương ko có giữa chợ nơi đông người. Vì có xã hội cướp sạch tám đời rồi. Chỉ còn kim.cương trong lòng đất ông đủ trình nhìn ra nổi ko mà thôi

9 Likes

Em tính 24.000.00087.000=208810^9 phải ko đại ca. Bí quyết định lượng cất kỹ lắm

1 Likes

Ok em ! 2000 tỷ tiềm ẩn 3 khu đô thị khổng lồ, riêng nam.mp đủ gấp 5NTC… NTL bỏ 4000 tỷ chưa lấy nổi Núi hạm khu này còn thua xa NMP.
Thế nên ck người giàu phải định giá đc tài sản hiện tại và tương lai, ko phải mấy con vẹt đọc chỉ số mà đòi giàu

8 Likes