Trống Đồng trận pháp: Chặn đứng âm mưu đánh xuống của lũ quỷ ETF

Đúng như tôi nói.

5 Likes

Người ta gọi như thế là không có lập trường đấy…
Có thể người ta nói đúng trong từng thời điểm cơ mà?
Đâu phải ai lúc nào cũng đúng?
Nói thật thì mày nên xem lại cách mày nhìn nhận về cái đúng ấy đi…
Còn nếu mày thấy tao đang suy diễn cho mày thì tao thừa nhận qua cmt này của mày tao có vẻ đã đa nghi thái quá về mày thật :joy:
Có lẽ mày chả theo ai, hay theo trường phải nào cả. Mày theo cái cảm quan của mày về cái mày cho là đúng thôi, và cái cách mày thể hiện nó ra có vẻ hơi quá đà :sneezing_face:

2 Likes

Kiểu éo gì nó cũng nói dc nhỉ, tài thật.

Đội BĐS kéo trong ngắn hạn để mình còn úp bô chứ còn gì nữa. Mình đánh trống lảng thế thôi :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Haha. Bác thật có khiếu hài hước.

4 Likes

Mày lại đọc hiểu kém rồi…
Tao nhận là tao đa nghi thôi, chứ tao thấy mày ba phải đi hùa theo đủ thành phần thất đức trên này. Thế thì mày có lỗi chứ chả phải tao mà tao phải xin lỗi mày…
Mày còn phải xin lỗi vì đã đeo bám chửi bới tao bấy lâu nay ấy chứ…
Nếu có xin lỗi thì ta chỉ xin lỗi vì đã làm bài thơ này thôi. Xin lỗi mày, lúc đó tao đã hơi quá lời…

4 Likes

Cãi vã làm gì khi người ta có bảo kê mà. :joy:

1 Likes

Trong giai đoạn TT yếu thì mua hàng chia cổ tức tiền mặt cũng là 1 nước đi chắc cốp mà bác :)))

Cái này thì tôi chả bảo sai hay đúng. Chỉ là quan điểm đầu tư thế nó lệch lạc. Các vd về dn không chia cổ tức mà cp vẫn tăng giá trị là vì dn nó tăng trưởng.

3 Likes

Còn lên đây buôn cổ quảng cáo bán hàng thì là chạy theo thị giá đầu cơ thôi. Đừng nói thêm lại sai lệch

2 Likes

mai nốt bds để em bán bác oiii

Giảm đà rơi và tăng điểm mà, sao cuộc sống h khó hiểu nhể. cảm ơn anh vn-otc vì con điện

Sau bác thấy cái logo thằng AVH nào bác ignore mẹ đi. Mình đọc thông tin thì nên có sàng lọc. nếu biết cái đám có logo giống nhau đó chả có tí thông tin, kiến thức gì thì phí thời gian cho nó làm gì? Trong topic này tôi đọc tranh luận của mỗi bác Sống Đã và Bác OTC, quan điểm của họ có thể khác nhau nhưng có giá trị cho mình học tập. Còn cái đám logo giống nhau kia thì đến đọc còn ko xứng đang cho cái chi phí thời gian đó chứ đừng nói reply. Thế bác nhé.

1 Likes

Phiên nay cũng tạm tạm roài. Để xem hàng bắt đáy mấy dòng Bank, thép, BĐS mai về như nào

Nhìn tim mà buồn cười thật :))) ở nhà trao nhau thì chả mau lên lên ở cái mạng này thôi chứ đầu óc có khi đi xuống :rofl::rofl::rofl::rofl:

e cầm full bất động sản, nằm yên nghủ kỹ, chim lợn cũng vậy thôi bác. do thị trường định đoạt cả, e nghĩ vậy

Lúc đầu cũg tôn trọng bác nhưng bác nói câu người tử tế thì chắc em và nhiều người cũg hiểu bác dần rồi

1 Likes

Kệ mẹ tụi nó đi bác ạ. Tụi nó chủ ý đi gây sự cà khịa nghĩa là muốn mình phản ứng lại. Vậy sao phải chiều lòng tụi nó như thế??? Mục đích đa số mọi người lên F là học hỏi, trao đổi thông tin nhưng bác đọc thử thông tin của hội đó đi …vô giá trị.

1 Likes

Ai gây sự với mày , mày chửi ng ta dc ng ta nói lại báo mod à hẹn hạ thế nhà báo

Nó tưởng cả cái F này sợ chúng nó hả .