Trống Đồng trận pháp: Chặn đứng âm mưu đánh xuống của lũ quỷ ETF

Em nghe qua về trống đồng mấy lần mà không biết là gì. Nay mọi người cùng tranh luận làm mọi thứ khá sáng tỏ rồi thì mod stop. Em thấy hơi đáng tiếc và có chút suy nghĩ về tính minh bạch và trung lập ở đây. Em chỉ nói lên suy nghĩ của mình, nói sai cứ ban nick em

11 Likes

Hay. Thảo luận, thậm chí tranh cãi là việc của mọi diễn đàn, có vấn đề gì đâu mà Mod nói ban nick? Còn ông chủ pic ngại việc trao đổi và tranh luận thì ko nên lập pic làm gì

8 Likes

Bác đã trót là Ẩn danh rồi, thì thôi ẩn đi bác. Chứ xuất hành cái, làm các cao thủ họ ngại. Em tin là họ ngại thật rồi đó, có dám nói ra hay ko thôi.

9 Likes

ở đây là an vui thanh tịnh tranh cải chửi bây đi ra nha bác

Ông có cái page trên face mốc meo chả ma nào nó thèm ngó vì nhận định toàn sai. Ông mò vào đấy lập pic gây chú ý rồi lại hô tôi về Face, chẳng qua là ông lôi kéo mn vô cái trang Face đấy của ông thôi.

9 Likes

vậy bác đi ra được rồi , người cần thì tự tìm vào

Trước Digger giờ nhảy Idc hả kyu

1 Likes

Đúng rồi bác, em làm 2 vòng, sau ko dám vô lại nữa :smiley:
Sau phiên sập thứ 2 hồi tháng 1, em thoát giá 96.5. Kẹp lại một ít mua FOMO trước đó chưa kịp về TK, số này sau em bqg xuống, lên 88 em bán hết

3 Likes

Idc sao rồi

1 Likes

Tạm ổn bác, chưa về bờ. Nhưng vẫn yên tâm cầm lâu dài thôi. IDC cơ bản cũng tốt mà
Bác còn DIG ko?

4 Likes

Vừa lúc trước khuyên đầu tư thì không đọc cafef, ndh mà lại đem ndh đi chim chóc bđs trong khi chỉ đọc mỗi cái tiêu đề
Nhnn giải thích rõ là các bđs chưa đủ đk theo pl mới không cấp tín dụng cho hợp đồng nhà tương lai chứ đủ đk pháp lý thì chả làm sao nhé
Làm gì thì cũng nên có tí đức

16 Likes

Thảo luận nghiêm túc thì không bị khoá mõm, khoá nick đâu. Tao đảm bảo luôn…
Mày thấy có ai chửi bới thì cứ báo các Mods, các Mods khắc có phương án xử lý.
Còn mày cảm thấy F247 bao che, không minh bạch, công bằng thì mày có thể nêu luận điểm để mọi người tranh luận.
Bất mãn quá thì mày có thể cút, không cần liên tục lập nick mới gào mồm làm gì. Ở F247 đây vẫn có tới 30K người vào giờ cao điểm. Thiếu mày và ekip của mày, có khi còn trong sạch hơn thì sao :joy:

11 Likes

Các dn bđs làm ăn đàng hoàng thì sở xd sẽ thông báo dự án đủ điều kiện bán nhà hình thành trong tương lai. Giờ dân trí khá rồi, không còn gà đâu mà sợ

11 Likes

Mày lại có vấn để về đọc hiểu rồi…
Tao có cấm đoán hay bắt mày đi hay ở đâu? Tao đưa ra lựa chọn cho mày, đưa ra luận điểm để xem mày có dám tranh luận hay không…
Nếu mày đã chấp nhận đi theo đuôi ekip thằng cò chứng, cò room thu phí thì nên biết trước mày sẽ bị khinh bỉ, coi thường như thế nào rồi. Đừng gào mồm than vãn, không ai cảm thông cho mày đâu…
Thôi, Mods Super đã nói rồi, tao không cãi vã với mày nữa…
Hy vọng mày bỏ qua vụ tao làm thơ tặng mày bưng bô cho lão Upbo nhé, tao cũng không thích bị loại như mày bám đuôi đâu :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Về đọc lại các cmt bưng bô thằng Đóc tờ của mày đi rồi hãy nói…
Thế nhé, PIC này tao thua mày rồi, vừa lòng mày chưa…
Đừng bám đuôi tao nữa nhé :joy: :joy: :joy:
Các Mods làm chứng cho tôi, tôi xin thua trước thằng Đầu bếp…
Nếu nó còn cà khịa hay chửi bới tôi, mong các Mods ra tay xử lý giúp…

4 Likes

Bạn nào thích khà khịa thì vào face Fanpage traiphieu.com khà nhé

Chỗ này khà khịa vi phạm quy định diễn đàn

Tớ đi uống bia đây

Nay đội short ít quá

Cảm ơn đội bđs mang xiền nhà ra kéo nhé

Đỡ tốn bao nhiêu tiền

6 Likes

Đúng như tôi nói.

5 Likes

Người ta gọi như thế là không có lập trường đấy…
Có thể người ta nói đúng trong từng thời điểm cơ mà?
Đâu phải ai lúc nào cũng đúng?
Nói thật thì mày nên xem lại cách mày nhìn nhận về cái đúng ấy đi…
Còn nếu mày thấy tao đang suy diễn cho mày thì tao thừa nhận qua cmt này của mày tao có vẻ đã đa nghi thái quá về mày thật :joy:
Có lẽ mày chả theo ai, hay theo trường phải nào cả. Mày theo cái cảm quan của mày về cái mày cho là đúng thôi, và cái cách mày thể hiện nó ra có vẻ hơi quá đà :sneezing_face:

2 Likes

Kiểu éo gì nó cũng nói dc nhỉ, tài thật.

Đội BĐS kéo trong ngắn hạn để mình còn úp bô chứ còn gì nữa. Mình đánh trống lảng thế thôi :joy: :joy: :joy:

5 Likes