Trống Đồng trận pháp: Chặn đứng âm mưu đánh xuống của lũ quỷ ETF

Vnm khi nào về 7x ko biết, cửa về 5x khá rõ. Người tốt thì khuyên nhau nên nghỉ lâu rồi. Khua chiêng khua trống hô giết sọc ai tưởng bở vỡ mồm. Tổ vỡ không có chứng lành nhé

5 Likes

Vì lúc nãy có bác sống đã có nói gì đó về bds bán cho nước ngoài, lúc đó mình ko chịu dc nữa, mịe, tiền có thể mất dc những động vào đất nước éo dc, thằng mất dạy

2 Likes

Nhập vai cho tốt đi, có mỗi vai cò chứng, cò room thu phí mà mãi đéo hoàn thành được mà cứ gào mồm vớ vẫn thế?
Phản biện lại cmt của tao đi xem nào?
Hay đuối lý đéo trả lời được?

6 Likes

Qua bị sọc giết từ 1240 về chắc tan nát hết rồi

2 Likes

Chí mạng vkl đấy lão Đạo sĩ ạ :joy: :joy: :joy:
Đã bảo rồi “bản chất là con buôn” thôi, nên họ sẽ làm mọi cách để CP họ cầm trong tay sinh lời :joy: :joy: :joy:

10 Likes

Mình trước giờ chưa đả động tới người khác qua topic của họ, đây là lần đầu tiên.

Mình không thích cách đánh của cổ phiếu bds, cũng như không thích bds nhưng chưa bao giờ mình đi chê trách những người kẹp hàng hoặc hô hào cả, vì đó là việc riêng và nhân duyên của họ :slight_smile:

Nhưng những người thể hiện mình, cho rằng các bạn kẹp bds là KHÔNG TỬ TẾ thì mình đang chờ họ làm thằng VIỆT GIAN này cháy tài khoản đây bác.

200 điểm nữa là em cháy, bác @vn_otc thoải mái lập trận trống đồng nhé :grin:

30 Likes

thiết nghĩ lộ chân tướng rồi thì đóng pic vào đi, để bọn bố còn bị kẹp tiếp, nhân cách rẻ rách lại ra vẻ thanh cao, chiều mày xả bđs mõm đi cho nó sàn chết mẹ hết đi

8 Likes

Dạ theo lời hiệu triệu của anh @Hung_Quang thì em mời anh @Seven_Tuan sang đọc pic này ạ :grinning::grinning::grinning:

7 Likes

Thấy bác có lập room dù thu phí hay không, mục đích gì đi nữa thì chèo lái người tham gia đừng tiễn họ ra đảo hoang bác nhé.

Ơ lại vui à

8 Likes

@Tam_phai_tinh

Trên F này ai từng đọc cmt của tao đều biết tao chửi ai, và tao có từng xoá cmt hay không…
Tao cmt sai, tao sẽ xin lỗi và xin lỗi ngay trên cái cmt tao sai ấy. Chứ đéo bao giờ tao phải rủ rê ai cắm cờ cả, okie?
Còn về bọn mày, nếu ngay thẳng đã chả phải lập ekip cùng nhau hô hào, cùng nhau lừa đảo lập room thu phí đâu…
Cái ô danh XIN TÍCH XANH, XIN HUY HIỆU ĐỂ LỪA ĐẢO LẬP ROOM THU PHÍ của chúng mày cả cái f247 này đều đã biết, mày nghĩ lũ chúng mày gào mồm thanh minh liệu còn ai tin???

6 Likes

Ối zồi ôi, ông @Tam_phai_tinh thì cứ đuối lí cái là mở mồm ra là bảo người khác ‘rỗng toét’, chỉ nói được tới vậy thôi à? Ông thì giỏi hơn ai hay cũng chỉ bưng bô là giỏi. Ông làm đàn ông thì ráng sống sao cho ra đàn ông đi ông.

10 Likes

Kinh thế
Thằng đàn ông nào để gió chửi k ra đàn ông thế

9 Likes

Cái chức năng lập nhóm tin nhắn của F247 bác cũng không biết thì bác đừng đặt câu hỏi chi mất công bác nhé :grin:

14 Likes

bảo sao thài hay vào khịa pic này, hóa ra là lập đàn lùa gà à

9 Likes

thằng john wick, t bỏ qua nó nên chả biết nó nói j

8 Likes

@Tam_phai_tinh tao chờ mày rep đấy…
Đừng gào mồm vu vơ nữa, làm thằng đàn ông dám bảo vệ chính kiến của mình đi…

9 Likes

bỏ qua nó đi bác ơi

9 Likes

Oke dừng nói qua nói lại được rồi ae nhé, loãng topic của bác @vn_otc. Ai còn lên tiếng gây sự kể cả trước và sau thì cũng nghỉ dưỡng vài hôm luôn. Trân trọng!

12 Likes

Em nghe anh tor

1 Likes