Trống Đồng trận pháp: Chặn đứng âm mưu đánh xuống của lũ quỷ ETF

Ối giời cái này ai chả biết, nhưng ông nhầm là tâm lý giờ không còn bị đè nén nữa rồi, tạo tâm lý nhầm lúc rồi, haha.

2 Likes

Phải thêm quả bom nấm nữa anh, những bđs nào bỏ hoang không người ở từ 5-10 năm trong khu đô thị thì nhà nước tịch thu mang đi đấu giá ak.

Chửi nhau kiểu gây hấn bình thường thì okie, nhưng nó động chạm nguyền rủa này nọ thì nên báo Mods chứ???
Trẻ trâu còn hơn bọn xấu lừa đảo nhiều, ít ra 1số trẻ trâu cách sống được hơn bọn thất đức :sneezing_face:

2 Likes

Thôi đi nghỉ trưa thôi

Chiều còn chạy hàng bơm thổi

Sướng khổ do các bạn chọn nhé, tớ chỉ test tâm lý lượng hàng kẹp bđs.

“bản chất con buôn nhưng lại hô hào như kiểu người cầm lái CK Vịt Lam :joy: :joy: :joy::stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

Mồm nói đạo lý, nhưng ăn trên nỗi đau của người khác.

2 Likes

Từ trước đến nay tao chưa từng lôi kéo ai vào trong tranh luận của mình, trừ những người có liên quan đến tranh luận của tao…
Tao đéo phải dựa hơi như chúng mày đâu…

Từ khi nào thằng cố tình đi xin tích xanh, xin huy hiệu để lừa đảo lập room thu phí là đúng vậy???

1 Likes

Đoán cụ otc vẫn kẹp bank nặng lắm. :))

Không phủ nhận là nó giỏi đi, nhưng may mà tôi đánh hệ tâm linh không cũng bị u mê thôi. Anh em nên nhớ giai đoạn này mọi thứ rất mờ ảo, không tin ai dc, đứa nào mở mồm ra giai đoạn này đều bị lộ bản chất.

Thôi mài làm báo mà trình mài như mấy thằng nít ranh ấy tao ko định war đâu nhưng thấy mấy thằng chúng mày hay đi khịa thì tao nói thôi , đừng khịa ng khác khi chúng mày thùng rỗng

Giỏi nhưng ko thực tế, cách nhìn ko bao quát đc tình hình. Cho mấy bac này làm cs kte đi viện cấp cứu trong 1 nốt nhạc. :slight_smile:

Giỏi tạo tâm lý.

hô nay hóa ra là chim bđs à, ko như t tưởng

Kệ nó đi anh.
:)))) thèn đó k đáng để tâm đâu.

1 Likes

Thôi đi chạy grab đây, mục đích của nó là tạo tâm lý cho mn thôi, để mua dc càng nhiều hàng càng tốt, đừng ủn pic cho nó nữa.

2 Likes

Im lặng bỏ qua là sự khinh…nhất r anh ạ :)))) k cần nói nhiều vs loại đó đâu

1 Likes

Bác nói câu này ý là những anh chị em từ f0 - fn đang kẹp bất động sản không phải người tử tế phải không nhỉ ?

Vậy em cũng là thằng đang kẹp bds, cũng như thằng không tử tế và sẵn đây cũng là thằng VIỆT GIAN đang SHORT đây bác. Bác dùng trống đồng hay bất cứ trận pháp nào diệt thằng việt gian như em xem. Hai hôm bác lập trận mà thằng Việt Gian như e ngày nào cũng sống khỏe đây.

Em chờ bác!

29 Likes

nhưng nó đang dắt mũi dư luận kìa e

4 Likes

Hô giết short hơn 2 tuần rồi.

Em thấy ông này ngày xưa còn vẽ vời méo gì tận 1800 cơ mà. Sóng 5 với chả sóng thần

1 Likes