Trống Đồng trận pháp: Chặn đứng âm mưu đánh xuống của lũ quỷ ETF

Hình như bác otc rời tàu rồi, bác ấy có nhắn thuyền đã về đến bến ở trên đó. Thôi thì e lại trôi xa…

Anh em đua hàng nóng bđs đi luôn 10% trong phiên có thấy lo hông

Hây đi uống bia, làm điếu thuốc Lào cho nó giống các cụ lào

3 Likes

Sao mà ê ẩm người.

Thuyền về bến an toàn. Trận này đánh nhàn

Dùng thuyền cỏ mượn được nhiều tên

Hây

Phiên đầu tuần tới bds lại bán tháo haizzz

Có dòng khác đỡ, yên tâm

7 Likes

Thế e yên tâm rồi nay thứ 6 các bác chốt lời đi chơi sướng nhá

1 Likes

Tuần tới BDS bán tháo thì Bank, chứng, thép sẽ đỡ. 3 dòng này đang vào chu kì hồi phục

1 Likes

Cuối tuần bọn em chốt lời tí thôi mà, khiếp, có mấy đâu mà bán tháo.
PS: Đoạn này bọn em bắt đáy có 1 nhúm thôi.

1 Likes

Bác ơi, bds căng v nếu em mua đất rẫy đất đồi làm nông với làm du lịch có ổn không bác. Châm ngôn mua đất của e là mua phải làm chứ k mua để ôm đó chờ giá lên bán :smiling_face_with_tear:

Có tiền múc lúc khủng hoảng thì chả tốt quá, cần gì phải hỏi nhỉ :grinning:

Moẹ mới xúc ba sổ trên lâm đồng rén quá các bác ạ -_-

Quan trọng tiền thịt hay đi vay thôi, rén thì chắc vay kha khá nhỉ? :laughing:

Tiền thịt ạ :smiling_face_with_tear: xuống xác nên nghèo luôn. Giờ phải đi vay để đầu tư vào làm ạ

1 Likes

Ha ha bị mấy em hoa hậu hoa hôi nó dụ đu đỉnh đồi đúng không? Nếu đúng thế thì giá hơi chát đấy. Thôi chờ đến khi nào đô thị hoá lan tới nơi thì về bờ. Trong thời gian chờ đợi thì tạm thời chăn nuôi gà đồi lợn rừng sống qua ngày vậy, biết đâu mát tay nông nghiệp lại giàu to.

2 Likes

Kkk mua của dân tộc b ạ, nghe hoa khôi hoa hậu thì bán nhà mà chết. Các người đẹp mua giá 5x bán giá 1xxx không à, chả dám đụng

1 Likes

Bán tháo gì mà toàn thấy cục lệnh 50-x00 k ném thẳng vào đầu thằng bán, tóm lại là tư lệnh hôm nay bán hay mua ? Kkkk

Em bán hết bất động sản rồi bác ạ. Lỗ thảm hại. Nhưng mà vẫn còn con BCG (đu tận 23). Liệu có về bờ được ko bác hay là cắt nốt ạ. Các con khác, có ngân hàng, thủy sản, đầu tư công mà cũng âm nhiều. Huhu. Chuyên gia đu đỉnh

Không phải cứ cổ bất động sản là xấu. Quan trọng là xem chủ doanh nghiệp

Chưa cần biết nội lực cty như nào, chỉ cần chủ doanh nghiệp suốt ngày pr cổ, mua bán thì tốt nhất bỏ cổ đấy ta khỏi mục theo dõi

Bạn tập ra chợ lừa đảo đi, để biết lừa đảo cần phải làm gì

Chợ chứng cũng thế

5 Likes

Mọi người khi không có kiến thức tài chính thì cũng nên áp dụng kinh nghiệm cuộc sống để đánh chứng. Nói hơi bậy một chút. Trên đời tự nhiên trên trời rơi xuống thì chỉ có nước mưa và C ut chim

8 Likes

Nếu ko biết phân tích TA, FA chuyên sâu thì sử dụng ngay diễn đàn để kiểm tra lượng hàng kẹp

Nói xấu 1 cổ nào đó, thấy kéo bè, kéo đống vào chửi thì biết rằng lượng hàng trôi nổi kẹp nhiều thì đừng dại mà mua vào.

Mua vào sẽ bị lượng hàng kẹp call magrin xả cho nát người, chưa kể các kho short họ rất thích Short các cổ bơm thổi

Chia sẻ đôi lời để những đồng tiền xương máu các bạn không bị những kẻ lừa đảo móc hết

Bị cướp cong cảm ơn kẻ cướp. Chẳng khác gì gọi giặc bằng cha

19 Likes