Trống Đồng trận pháp: Chặn đứng âm mưu đánh xuống của lũ quỷ ETF

bị nhồi tin ghê quá

https://markettimes.vn/moi-giao-dich-cua-cong-ty-tan-tao-trong-4-nam-qua-co-nguy-co-bi-huy-2467.html

Căng

Thế nhé. Tin đã ra, chấn động chưa. Hôm qua đã cảnh báo cơ hội để trở thành người tốt

Giờ không trách ai được nữa. Chỉ trách bản thân,

Thị trường đã mở hành lang nhân đạo 2 ngày cho nhóm bđs.

Đáng nhẽ kẻ thủ ác phải gánh hết, tiếc rằng chúng đã thí mạng quá nhiều người lương thiện

Nhớ là nghị quyết trung ương, chứ không phải là 1 ông nào đó chém gió nhé

4 Likes

tin vịt à ???

2 Likes

Đánh thuế khó lắm đụng vào lợi ích của ai nhiều nhất tự các bác triều đình biết rõ

3 Likes

Bác giải thích xem bank hôm nay tại sao lăn ra đỏ hàng loạt vậy cứ gì nhóm khác đâu. Riêng nhóm phân đạm nhóm điện hôm qua lại 1 lớp nđt bị xén lông cừu rồi.

Chốt lại, mua cp bđs là người xấu, là người ko tử tế à

3 Likes

Nghị quyết trung ương nhé.

Đảng lãnh đạo toàn diện

Giờ bên hành pháp làm chi tiết để lập pháp biểu quyết

Khó thì ghế bay

1 Likes

Cp ra chính sách hay luật gì thì ra, ra mà không tốt cho nền kinh tế lại đổi ấy mà, kiểu kiểu china ms đây ấy bác nhỉ

Em có dẫn chứng trên kìa bao năm dọa đã có năm nào làm chưa. Bác nghĩ cứ đánh thuế giá giảm á. Ko có đâu. Người bán người ta tính hết vào giá bán cho người mua luôn. Ông ko mua thì thôi có người khác mua. Cái cần giảm giá bđs phải là nguồn cung. Giờ cung hạn chế thủ tục loằng ngoằng làm gì có chuyện giá giảm

1 Likes

Tớ nghĩ là anh VN_OTC mang con ngáo ộp ra dọa thôi, thuế cao cũng chẳng đến nỗi phải sợ hãi

Bạn đừng nói thế, rất gây mâu thuẫn

Mình cũng đánh cổ bdfs như thường. Vấn đề là chủ dn

Còn mình tranh luận về phân bổ nguồn lực đất nước

Đất là nguồn lực, biết phân bổ sẽ tạo động lực phát triển, có tiền mới mua được vũ khí bảo vệ đất nước

Như dân vùng biên ấy, bọn nhà giàu lúc nào chẳng có đồ chơi xịn trên xe. Cần là nó cũng bóp cò luôn

4 Likes

Khổ quá, bó tay

Ở đây tớ vui mừng vì nguồn lực đất nước được quản lý tốt, có tiền để nâng cao năng lực quốc phòng

Đất nước phồn vinh thì tớ đánh chứng mới sống được

Thế bạn nghĩ đánh thuế thế tớ ko bị nộp thuế nhiều à, nhưng cũng vui vẻ chấp hành quy định nhà nước

3 Likes

Tớ nhất trí nhé, còn khi nào về hưu tớ mới làm người tử tế nhé :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

1 Likes

Câu trên bác nói kìa, bác đang mâu thuẫn trong lời nói đấy, bác nói thế kia chả phải bảo là muốn thành người tốt thì có cổ bđs bán đi còn j, bác cứ bí hiểm tí thì lại hay, chứ thế lại hóa thành chim lợn mà người đời hay xỉ vả ấy, hô đâu chết đấy

5 Likes

Làm sao cứ Nghĩ

Bạn đọc tin trên vnexpress vừa ra đi, các nhóm đang xôn xao

Đừng nghĩ tay to cầm nhiều bdfs thì ko đánh thuế

Nhớ là nghị quyết đảng là to nhất nhé

Nó là văn bản trên luật

1 Likes

Thuế nhà cao như mỹ canada úc đất rộng người thưa giá nhà đất tăng ko thấy đỉnh đâu các ông cứ thích so sánh linh tinh. Các ông thấy nó ảo quá mang nhà mình ra mà bán rẻ. Đáng 10 tỏi bán 1 thôi ai bảo tôi làm vậy ủng hộ người khác tôi làm vậy cho giá nhà giảm. Xin lỗi các ông các bà chả hét giá 11 12 tỉ mới bán ngay. Toàn nói hay thực tế khác xa lắm

2 Likes

Tôi đi mua đất cát nhà cửa chả thằng ngu nào chịu bán nhà nó rẻ hơn so với năm trước cả chỉ có hơn thôi. Muốn mua rẻ lên tivi mà mua​:rofl::rofl:

2 Likes

Mình nói lóng 1 cổ bđs

Sợ động chạm

Ngoài đời thật nếu động chạm lợi ích thì sao phải xoắn

Nhưng đây là mạng ảo, ko lợi ích, chỉ chém gió nên ko muốn động chạm làm gì

Mua việc vào người

1 Likes