Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

sáng các công ty ck báo hết room margin, nhưng vừa xong bắt đầu mở room lại ạ :smiley:

3 Likes

tối qua, các giám đốc vào các cty của tớ để hóng, rồi về cân bảng…hì hì…thị trường hôm nay phản ánh đúng tâm trạng mấy ông giám đốc…đang ngồi văn phòng, bật latop, vào đây hóng để chỉ đạo cty…hì hì…chết cười với mấy ông bạn giám đốc

1 Likes

chúc cả nhà ăn cơm trưa ngon miệng, không phải lo gì đâu…

5 Likes

cảm ơn bác, chúc bác ngon miệng, nay em cũng đóng băng tk không mua bán gì cả :slightly_smiling_face:

2 Likes

em cảm ơn anh. em cũng chốt lời những mã ngắn hạn. k mua mới nữa ạ.

1 Likes

thế sao ko bán sớm hơn 1 hoặc 2 phiên mà ăn cơm cho ngon. Ngồi nhìn đỡ đau tim nhỉ.

cơ sở thì ông ý bán từ 1490 rồi, h chỉ đánh ps

1 Likes

Ấy, tớ ko biết việc của @traiphieucom, ông ấy là việc của ông ấy, tớ là tớ…hì hì. Ông ấy bán đúng đỉnh vn30, vn30 giảm 3 phiên liên tiếp, còn tớ xuất hiện thì vn30 đã xanh đúng từ hôm qua còn gì…hì hì…

1 Likes

Không mua mới là chuẩn, mã lởn khởm thì bán, còn mã tốt cứ để cho lãi chạy, bám sát bảng điện,

Đọc lịch sử hay lắm đó, như trống đồng trận pháp này là vận dụng kiến thức đánh trận của Hồ Tây Thất Hùng, địch cứ lơ là là mang câu liêm giựt cổ xuống sông, địch rõ ràng biết dưới sông có phục kích nhưng ko làm gì nổi…

1 Likes

Tụi Tây nay nó oánh phái sinh nhiều thế, gần 2 nghìn hợp đồng roài

1 Likes

Tây thật hay toàn đội “Tây đầu đen” đang nóng mắt với 1 ông ôm trống đồng múa thế trận suốt 42 canh giờ đấy :rofl:

2 Likes

Tây thật, nhìn hợp đồng tháng 9, tẩy giao dịch chiếm 60%. Hiếm gặp đấy…Thật vui khi được chiến với các anh ấy trên sân nhà

1 Likes

Nhìn Tây nó đánh kỷ luật quá, phái sinh cứ chạm 1493 là nảy. Nhưng các anh Tây hơi buồn là Việt Nam! Cũng có người ngồi cùng mâm các anh, các anh ko dễ gắp thịt gà trên mâm đâu

1 Likes

Mai đủ 48h nhỉ a nhỉ?:joy:

Nếu sập qua 1489 hoặc vượt thuyết phục qua 1505 thì coi như trận này xong, chờ xong atc đã

1 Likes

Ôi, nó để ngưỡng 1489 rồi vào ATC thì đúng là tài, Tây nó bắt mình chơi trò đỏ đen…khà khà

2 Likes

Chờ mấy đứa sài gòn vào cờ bạc vài hôm rồi cho sập cả thể. :laughing:

2 Likes

Nhìn hợp đồng phái sinh nó để 1493. Ưng chưa, Còn thắc mắc gì hông

2 Likes

Không thắc mắc,rất vui. :laughing:

1 Likes