Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

THỊ trường đoạn khó thở mà, nhưng mà anh em cầm cổ thì yên tâm, ít nhất là hết phiên hôm nay…chỉ bên phái sinh thì long hay short mà không khéo là vẫn đi như thường

2 Likes

phái sinh các bạn cứ hành hạ nhau ở 1505 làm gì, tây chiều nó lại kéo thẳng lên 1518 đấy…hì hì hì

2 Likes

Chiều nay hay sáng mai là vào sa mạc hết.

2 Likes

đang ôm short hửm… :rofl:

1 Likes

Em chơi cơ sở mà nay nhúng cho say sóng luôn rồi bác ơi!

1 Likes

thì mình đã viết trong bài viết từ đêm hôm kia, các bạn nhắm mắt lại, bịt tai lại, đóng tài khoản…chứ mắt vẫn mở nhìn bảng điện tử, tai vẫn nghe thiên hạ đồn nhau trên các diễn đàn,khéo mua bán loạn xạ…mất luôn lợi thế T cổ phiếu trên tài khoản.

2 Likes

Thị trường đã ổn, vậy là vào được đúng k a?

ôi, bạn đọc kỹ bài giúp mình cái, mình viết theo kiểu chưởng pháp cho nó vui vẻ và không bị động chạm đến pháp luật. bạn phải suy luận chứ…trên đỉnh núi vn30 tức là đang vùng đỉnh, 2 ngày khóa huyệt đạo là đóng tài khoản lại giữ nguyên trạng thái…etf chính là sắp đến ngày review của tụi nó, đến bbs nội còn không đủ sức để cân bọn nó. giờ bạn định mua, bạn có kịp hàng về t3 không…

6 Likes

Dân wánh chứng ai cũng mê truyện Lịch sử và kiếm hiệp. Quái lạ :grin:

2 Likes

bởi vì tính chiến đấu của chứng khoán nó chẳng khác gì chiên binh, nên đọc lịch sử và truyện kiếm hiệp nó đồng cảm…

3 Likes

Chiến binh còn biết vì sao mình chết. Còn chứng khoán chết ko lý do :rofl:

1 Likes

cái này thì đúng, tỷ lệ chiến thắng của chứng khoán chỉ 5%, còn ra chiến trường, tỷ lệ ra đi là 30%, tức là chứng khoán ra đi 95%…nên độ khó trong game chứng khoán là cực khó

2 Likes

Máu sẽ không ngừng đổ, đổ từ từ và đám đông hoảng loạn sẽ tự cắt tiết nhau :stuck_out_tongue:

có trận pháp trấn quốc rồi, các bên tham chiến sẽ không làm ẩu nữa, tất cả sẽ nhìn vào mốc đó để chiến, tạo sự cân bằng cần thiết…hì hì hì

2 Likes

Có trận pháp đằng giời, cắt tiết là cắt tiết ko nói nhiều :stuck_out_tongue:

vậy thì bạn nhảy vào long, short đi…xin mời

Không ham long short chỉ ham cơ sở :stuck_out_tongue:

làm đám đông hoảng loạn ăn trưa không ngon bác ạ

Có ai làm đám đông hoảng loạn đâu nhỉ, còn thì cảm nhận thị trường thôi mà :stuck_out_tongue:

kệ họ đi…rung lắc thoải mái…mấy ông cầm cổ là muốn bán lắm rồi phải không…hì hì…chưa phải vội

2 Likes