Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

đã bảo đọc kỹ bài mình viết rồi mà, tạm thời đứng im, đừng mua bán gì, còn thấy lãi rồi thì cứ bán đi trong ngắn hạn

Dạ, có gì rất mong ngóng bài khi có tín hiệu vào của a ạ, chứ trận trước e mất mát nhiều quá

không thấy tây nay lại bán gần nghìn tỷ à…bọn nó bán cực khéo, đó là điều mình rất sợ bọn tây…nó có kỹ thuật ra hàng rất tốt, không như mấy ông ở làng mình, chất đến vài triệu cổ giá sàn

3 Likes

những con hàng mà thấy trên các diễn đàn pr nhiều, nếu có trong tài khoản thì bán trước đi, đừng chờ lúc lái nó xả, chạy không kịp đâu. mà hàng lái xả thì còn rất lâu mới quay lại giá cũ, chỉ hàng tây xả thì mới có cơ hội phục hồi nhanh

4 Likes

Đúng rồi a ạ, mấy ông trên mấy diễn đàn cứ cười chê tây, bảo tây xả hàng khi thị trường đang lên, còn mua vào lúc thị trường tưởng chừng ko có điểm dừng hạ … tây dại nọ kia, nhưng e quan sát luôn thấy, nó rút và vào rất đúng thời điểm ạ

1 Likes

nhớ là dữ liệu đọc qua báo chí không chuẩn nhé, mình chỉ số lượng chứng chỉ quỹ nó tăng hay giảm để biết, và đến kỳ review nhìn nav của nó để biết quy mô quỹ…chứ nhiều khi tây nó bán mấy ngày, mấy bbs nội ỉm đi, rồi kéo giá xả hàng, xả xong lại ra tin để mua giá rẻ hơn…

1 Likes

NÀO SHORT DJI TẠI VÙNG 35458

CUT LOSS ĐỂ ĐI NGỦ…

chúc mừng anh em đang còn nắm giữ cổ,mây tạm thời đã tan…

6 Likes

Bên cơ sở, ai nắm giữ cổ phiếu vẫn giữ nguyên, đừng có giao dịch gì, kệ thị trường rung lắc.

7 Likes

Mấy bạn thích short, bán tớ cân luôn, khà khà…chỉ làm mồi cho trận pháp thôi

1 Likes

ồ, vn30 cham 1505 lại vòng lên rồi…chết cười mấy anh đầu gấu làng, khôn lỏi

1 Likes

Chết cười, chuẩn bị lại nhặt xác xã hội :stuck_out_tongue:

nay thì nhàn hơn hôm qua rồi…bên cơ sở thì ổn, thịt phái sinh hôm nay với ngon, long và short hỗn hợp, người ta gọi là hỗn nguyên khí…khà khà

3 Likes

Mấy bạn đánh xuống đến vùng 1505 tự nhiên thấy lực mua rất mạnh phải hông…hì hì…đừng chống lại trận pháp…tớ chia sẻ chút nhé…tờ Long đấy…lêu lêu lêu mấy bạn short

5 Likes

Long short loạn xạ tới thứ 5 là ngừng là vừa roài😂

1 Likes

làm tạm thêm tý long nữa…hì hì hì

LÊU LÊU LÊU LÊU LÊU LÊULÊU LÊU LÊULÊU LÊU LÊU :thinking: :thinking: :thinking: MẤY BẠN SHORT

ÔI ANH EM SAO NGỒI HÓNG ĐÔNG THẾ MÀ KHÔNG Ý KIẾN GÌ, HAY KÉO VN30 LÊN 1518 CHO CÁC BẠN VUI NHÉ…HÌ HÌ

5 Likes

nít thở theo dõi luôn đó bác.

1 Likes