Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

đánh 10 năm DJI mà vẫn kêu khó thì phải hiểu là tư bản có cái đầu quá khủng

1 Likes

trader bên mỹ toàn là các nhà toán học, nắm giữ thuật toán và ẩn mình trong các căn biệt thự để trading, chứ không phải họ lên báo chí, truyền hình phát biểu rầm rầm gì đâu…bên mỹ có một ngành nghề rất dị…toán học làm trader, thực sự đôi khi mình cảm thấy mệt mỏi vì không đủ kiến thức để đua với họ, phải cân bằng lại trạng thái tâm lý bằng diệu pháp thuần việt, rồi từ đó xây dựng chiến thuật chiến đấu với họ

3 Likes

nhưng lại làm cao thủ ở cái thị trường chứng vịt này a nhỉ

Việt nam do thanh khoản thị trường còn bé và chính sách ngoại hối của mình có chút khác biệt nên tụi trader toán học chưa để ý tới, rồi có lúc nó sẽ tham chiến, mọi thứ không dễ dàng như giờ đâu…mình nói ở đây là tụi trader toán học ấy, chứ không phải mấy cái quỹ tây phủi đang hoạt động tại vn

1 Likes

Phiên nay đã dao động quanh các mốc a nói. chờ xem tới đây thị trường đi tới đâu để biết cao thủ trống đồng xuất hiện đúng lúc ko nhé:joy::see_no_evil::yum::yum::yum::yum:

DJI cố lên, cho tớ short nào…đang mốc 35444 rồi, còn 20 điểm nữa thôi, để tớ còn đi ngủ nào

1 Likes

đọc kỹ bài viết nhé, tất cả chỉ có hiệu lực trong 48 tiếng…khì khì…

Ok. E đọc mấy lần rồi. ý e là sau đó thị trường giảm tới đâu thì để biết mỗi lần cao thủ xuất hiện có phù hợp hay ko thôi

1 Likes

hì hì hì…sau thời gian nữa sẽ có trường phái phân tích chứng khoán bằng trống đồng…khì khì…một bộ môn Tây cũng thấy lạ…hì hì…thấy các cao thủ ở các diễn đàn im thin thít…hôm nay không thấy phán…hì hì hì

1 Likes

Thị trường đang lên mà sao ko ai phán là sao ạ? Họ vẫn hô mà a

hô cái kiểu pr hàng, chứ không thấy hô thị trường mốc nọ mốc kia, lúc hôm nay trong phiên giao dịch ấy…

Hô mốc nào thì e mới thấy a hô. hoặc do e biết ít cao thủ quá.

ông bạn trẻ như này là mau tiến bộ này, thật ra trao đổi như này cũng là được trau rồi kiến thức rồi. chứ có bạn trẻ gửi mail, rồi pm cho mình nhờ mình dạy, rồi nói cái kiểu em sẽ cám ơn…mình mới thấy buồn cười…chưa hiểu gì về thế giới trader, thế giới trader học sống với những thuật toán đó, mà dạy thì chắc gì người học đã trân trọng và đánh giá đúng mức kiến thức đó

4 Likes

chẳng có ai dám hô mốc cả…chỉ nói dựa…vì khi xưa thời trẻ để khẳng định bản thân, mình mới nghĩ ra trò đã hô phải chính xác mốc trước giờ giao dịch, chứ thời đầu nhiều chuyên gia lên tivi chém gió thị trường chứng khoán lắm, toàn nói chung chung…

2 Likes

Girl a ạ

1 Likes

girl thì gọi là bạn trẻ, hì hì, girl mà có ý chí tiến thủ như boy nhỉ…hì hì

35461 rồi, khà khà

khà khà, đang dập dình mốc 35467…khà khà…săn được mồi rồi

1 Likes

A nói vậy là 1-2 hôm tới sẽ đẫm máu phải ko ạ?

Mấy hôm nay thấy thị trường hưng phấn trở lại lạ thường, thấy có mùi rồi