Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

Hết vn_otc tái xuất rồi lại xuất hiện 1 thuyentruong :stuck_out_tongue:

1 Likes

thuyentruong đòi lái VNIndex á? :woozy_face:

mọi người chú ý các ngưỡng để hành động, vì thị trường vẫn trong các ngưỡng trên, nên mình sẽ cùng các bạn, khi nào thoát khỏi hẳn xu thế các ngưỡng trên mình sẽ đi chơi với người yêu

7 Likes

ai có cổ phiếu đội lái, được pr nhiều trên các diễn đàn, thì thoát trước đi.

1 Likes

Mùi tanh tanh rồi đấy :grin:

có con DIG mà nó chạy nhanh quá chưa kịp chốt bác ạ… VNI sắp đi viện hả bác

khi thị trường đảo chiều, những hàng lái được pr nhiều, đội lái nó sẽ xả không thương tiếc.

2 Likes

Bao giờ đảo nhề? E chờ😂 mà sao chưa thấy

vậy thì em nhảy vào long đi…chết cười với em :rofl:

ko biết long. A bày xem thử.:see_no_evil:

các bên đang gầm gừ nhau, em nhảy vào là nát đấy, đừng dại…long hay short…khối nội chỉ chờ gió đông hay là gió tây là hùa theo hướng gió đó…

giờ mà em nhảy vào long hay short thì chiều rất có thể ngồi nghe bài…buồn làm chi em ơi…tiếc một đời xơ xác…nên tiền mình đành dở dang… :thinking:

Chết cười với bác, thôi thì kệ đời mà ngồi ngắm nhìn thôi :grinning:

1 Likes

đang nín thở đây…thị trường cứ dập dình trong ngưỡng…làm gì cũng thấy dở…hì hì hì

Thg cầm tiền thì chả dám vào mua, thg cầm cổ thì tiếc lại chả muốn bán, đúng đờiiii :grinning:

chắc sẽ có gió Tây, vẫn đang chờ gió…

Gió Tây thì khô và nóng lắm :grinning:

Tất cả là tại bác, nếu không có bác, thì giờ này anh em chúng tôi đã có đồng nát, thuyền trưởng dẫn đường chỉ lối rồi, á hu hu

không vướng trận pháp, thì chắc sáng nay gió Tây đã có từ ATO…bbs nội bị tớ đánh úp nhiều lần, nên chắc chờ gió Tây thổi…họ sẽ lựa theo gió tây để …

Bác cứ nói đùa, đồng nát thì là do bị bệnh ảo tưởng sức mạnh của bản thân dẫn tới thần kinh tọa nên đoán toàn sai, còn thuyentruong e có nói câu nào đâu :grinning: