Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

hì hì…mình thấy cũng đang tự làm khó mình…tự nhiên đưa tất cả vào thế khó…cứ ngồi nhìn nhau…gắp không dám gắp…ăn không dám ăn…uống không dám uống…một bữa cỗ lạ kỳ…giờ anh em trên chiếc thuyền lại còn TRÁCH AI VÔ TÌNH

1 Likes

Khó vậy mới kêu a bày còn gì

Độ Long rồi !!!

Cách dễ nhất, em cứ nhìn mấy cổ phiếu lởm khởm, lái kéo trần, khi không kéo trần nữa là short…đơn giản là những cổ phiếu lởm đó, thanh khoản không có mà lái còn thả…tức là nát…

3 Likes

cái này hay quá anh. chi tiết nhỏ nhưng hiệu quả ạ

1 Likes

cái đó là tâm lý hành vi, quỹ tây nó toàn hàng tỷ đô sao nó không mua mấy cổ phiếu móc cống đó, cổ phiếu tốt thế sao không tăng ngay khi thị trường tăng lúc đầu, những người pr hàng sao không mua các cổ phiếu tốt khi đầu sóng…nên những cổ phiếu tăng trần cuối sóng thường là các doanh nghiệp kém, lái kém…phải ngồi hóng thị trường tăng rồi mới đi pr để truyền than hồng vào tay người sau…khì khì…

3 Likes

nào bbs nội cố lên, giật khỏe nào, chúng ta còn 30 phút nữa, chiều tụi mũi lõ nó tham chiến là không múa được đâu…nhanh nào…

3 Likes

BBs nội kéo cái chỉ số vn30 ấy, còn phái sinh kéo thế là đẹp rồi… :rofl:

2 Likes

hây…vậy là bbs nội chọn cách KHỈ VẶT LÔNG KHỈ RỒI…không đủ kỹ năng để úp bô vào mấy anh mũi lõ…

thế mà phát biểu trên media cứ như là …chết cười với giang hồ xóm…

3 Likes

sư tổ của Tiêu Dao phái chính là ông cụ quét bụi ở Tàng Kinh Các

2 Likes

Ông này phải nói là vô địch,cao nhất trong các cao thủ của Kim Dung

2 Likes

Lão tăng vô danh phải không bác?

2 Likes

Đúng ,phải gọi là Thần tăng Vô Danh

2 Likes

các anh làm gì thì nhanh cái, kéo lên, hay hạ xuống thì mạnh mẽ lên, để tớ còn nghỉ ngơi, cứ phải ngồi canh trận pháp mệt lắm rồi…người yêu tớ cho tớ có 2 ngày, nay sang ngày thứ 3 rồi…người yêu đang khóc, giận dỗi kia kìa…hu hu

2 Likes

đã có chút gió Tây rồi…khà khà

Trận pháp của bác khả năng hnay chưa phá đc rồi, chắc phải thêm 24h nữa.

gió tây đã nổi…chờ chút đi…

2 Likes

Đám đông vẫn còn rất đông và hung hãn :smile:

2 Likes

thị trường này tiền là biển bác ạ, chưa bao giờ lo hết tiền!

chờ tụi Tây nó hành động, chứ nhỏ lẻ thì…thổi nhẹ cũng bay hết