Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

Chú ý VIC vậy cơ à…Có phải con cháu nhà VIC không? Cho gửi lời hỏi thăm và mong muốn rất thành tâm có ngày được trao quyền cầm lái VIC trên thị trường chứng khoán Mỹ.

Hồ sơ xin việc, chẳng có bằng cấp gì.

Gửi VIC một bản báo cáo liên tục 30 phiên trong tương lai về chỉ DJI, nếu thấy chính xác thì đàm phán lương. Còn cẩn thận gửi thẳng đến mail anh V, nhận định chỉ số Down jones trong 60 phiên liên tục, chắc thế cũng đủ để ứng cử.

hì hì hì

5 Likes

Ông đó chỉ em yêu là nhanh. Đánh đấm thì cũng được…điểm yếu là không đánh được tổng lực

Đợi nó IPO VINFAST thì bác nộp đơn nhé :beers:

1 Likes

Phải niêm yết Mỹ, lúc đó tớ mới nộp đơn xin việc, đánh ở đó mới thỏa sức, lái VINFAST nhịp nhàng như DJI, chart thì cứ phải gọi đẹp, chuẩn như sách giáo khoa đang dạy ở Ha vớt .

hì hì

2 Likes

Thì mấy bố ấy bảo sẽ IPO ở bển mà

Đó là mong nuốn, khi Mỹ đang cấm các cty TQ niêm yết ở Mỹ, mấy ông lái ở mỹ cũng thiếu hàng để lái. Mọi thứ rất tốt, ko biết Vin có nhanh chân để tận dụng thời cơ này không.

1 Likes

Thật sự nể phục với trí tuệ dùng binh bố trận của bác thật đỉnh cao…hy vọng mai sau có duyên sẽ gặp được bác một lần :star_struck: :star_struck:

1 Likes

Cứ rèn luyện chứng khoán đi, biết đâu một ngày lại cùng đồng đội. Việt Nam! Đang thiếu nhân sự chứng khoán đẳng cấp thế giới

3 Likes

Khiếp quá, nói thì như cuội, lập luôn cả một pic nhái, bạn có hiểu thế là ăn cắp tài sản trí tuệ không, hay là muốn nổi tiếng để pr cổ lùa gà. Như tụi F3xx nó chỉ hóng rồi dùng thông tin để nói dựa, đây bạn lại bê nguyên si và cùng tên topic. Hài cho dân ta quá

3 Likes

Chuyện gì thế cụ?

Có cái ông ở trên lập nguyên si một cái topic tên như topic này. Sao chép mang sang diễn đàn khác là 1 chuyện, đây sao chép ngay trong 1 diễn đàn.

2 Likes

Đây topic của mấy ông lái định up bô nhỏ lẻ cổ phiếu của ông chủ tịch người Quảng Bình.

4 Likes

thật buồn bác ah. thấy giống như bị cướp mất đứa con tinh thần vậy. cần lên án thật gay gắt bác chứ không nguy hiểm lắm.

1 Likes

Cái chuyện cho họ nói dựa thoải mái, nhưng dùng để pr cổ phiếu đểu thì hậu quả bọn chúng phải gánh chịu. Mấy ông xin nghỉ việc ớ cái xí nghiệp cung cấp than tổ ong, dầu hỏa thời bao cấp, về lập cái cty trên giấy, định mang lên sàn làm loạn, ngu hết chỗ nói. Chỉ cần kéo trần vài phiên, đủ giữ liệu làm giá thì tự khắc có người gọi điện…lúc đó cho cầm điện thoại gọi điện cho người thân xem anh A, chị B có dám đứng ra xin không. Cty gì mà suốt ngày cả cty đăng ký lướt cổ phiếu, tuyển lái thì chữ tác đánh chữ tộ, viết cái topic ko nên hồn, phải đi copy.

5 Likes

biết là họ sẽ tự gánh hậu quả, nhưng ít nhiều nó cũng ảnh hưởng đến mình đấy bác ạ. em thì không dám nói nhiều, e chỉ góp ý với bên kia thôi để họ biết.

1 Likes

Không ảnh hưởng gì đâu, chỉ cần nói thế là chặn đường họ Pr cổ phiếu rồi. Còn tái diễn sẽ có mức đáp trả ở cấp độ cao hơn

2 Likes

Còn việc đóng topic đó hay không là do admin diễn đàn

2 Likes

Cám ơn bác. Chúc bác nhiều sức khỏe :star_struck:

1 Likes

Hài thế cơ à? :rofl:

1 Likes

Chắc uống chuối hột quá chén đây :joy: chơi mà sao chép

2 Likes